Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหามาให้ช่วยอีกแย้วอ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหามาให้ช่วยอีกแย้วอ่ะคับ

เมื่อกี้เพิ่งยืมแผ่นเกมส์เพื่อนมาอ่ะคับเกมส์ COMMAND & CONQUER tiberium wars
    เอามาลงเครื่องแต่มันลงไม่ได้อ่ะคับ SPEC เครื่อง CPU E 2160- RAM Kington 1G/667
    HDD WD 160 GB 7200- M/B GIGABYTE GA-P31-DS3L - VGA SPARK GF7300
    256 MB DDR3 MAXX -COMBO SAMSUNG - CASE G-view MARIO PSU 450ที่ติดมากะ CASE ลง WINDOW XP SP2 ที่มีธีม VISTA ใส่แผ่นแล้วมันขึ้นว่า มีตัวขัดขวางการติดตั้งอ่ะคับ ผู้รู้ช่วยตอบข้าน้อยหน่อยนะคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ

แผ่นก็อปหรือเปล่าครับ ผมเคยลงแผ่นก็อปโดยเรื่องติดตั้งไปที่ D: ปรากฏว่าเล่นไม่ได้ครับ ต้องลงแบบค่าดีฟอลท์ คือ C: ลองดู

Comment

cap หน้าจอมาไห้ดูุหน่อยน่ะครับ

Comment

ลองก๊อบไฟล์ทั้งหมดลงไดร์ แล้วติดตตั้งหรือยังครับ

Comment

Working...
        X