Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาโปรแกรมที่แปลงไฟล์ DVD และสามารถเลือก เสียง และ ซับ ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาโปรแกรมที่แปลงไฟล์ DVD และสามารถเลือก เสียง และ ซับ ได้ครับ

คือผมจะแปลงหนัง DVD ลง iPod อ่ะครับ เราจะสามารถเลือก เสียง และ ซับไตเติ้ล ได้มั้ยครับ มีโปรแกรมไหนที่สามารถทำได้บ้าง ผู้รู้ชี้แจงทีครับ ขอวีธีทำอย่างคร่าวๆหน่อยครับ ขอบคุณครับ
    ปล. ผมใช้วิสต้าครับ

ท่านใดทราบ ชี้แจงทีครับ

Comment

ผู้รู้ชีแจงทีครับ

Comment

ผมใช้ Imtoo dvd ripper platinum 4 ครับแต่ผมไม่ทราบว่าvista จะใช้ได้รึเปล่าครับ ปล. ผมมาใหม่ครับ

Comment

Magic DVD Ripper เลย
          เลือก Sub เลือกเสียง ได้
          วิธีใช้มั่วเอา ใช้ง่าย

Comment

โอเคครับ เด้วจาลองดู ขอบคุณมากครับ ท่านอื่นชี้แนะได้นะครับ

Comment

Working...
            X