Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่างซื้อVGAตัวละหมื่นกับXBOXตัวละหมื่นอันไหนจะคุ้มก่ากัน?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แล้วแต่คนชอบครับ

ถ้าเล่นเกมส์ก็ xbox

Comment

x box ครับ vga ตัวละหมื่น แสดงว่ารุ่นทอปๆ รุ่นทอป ผ่านปีเดียว ราคาลดลงครึ่งนึงคับ(เกือบๆ) แปปเดียวก็โลว์ หาเกมเล่นยาก x box ดูอาคตสดใสไปอีกหลายปี ถูกต้องมั้ยครับ

Comment

ถ้าคุณคิดว่าอัพเกรดคอมมันแพง ชื้อxbox360เล่นยังจะถูกกว่า มันก็จริง
        แต่ถ้าคิดอีกแง่นึงxbox360ปัญหาเยอะมากโอกาสเสียเยอะมาก จะเล่นเกมสักทีก็ต้องคอยกังวลว่ามันจะร้อนไหมจะเสียไหม สุดท้ายก็เสียแล้วก็ต้องชื้อใหม่สรุปคุณอาจจะเสียเงินเยอะกว่าการอัพเกรดคอมด้วยซ้ำ คิดดูให้ดีนะครับ

Comment

xbox + คอม ไม่ต้องแพงมา พอใช้งานครับ

รอตัว 65 nm ครับ สิ้นปี

Comment

เลือกคอมครับ
            พวกเกมส์ Console ใช้ได้แต่เล่นเกมส์อย่างเดียว ผมต้องการเอาไปใช้งาน+หาความรู้ด้วย

ที่สำมะคัญ X-box ไม่มี Hgame ฮ่า ห้า 5 HAAAAA

Comment

xbox ระวังไฟแดงนะท่าน จบเลย...
              นับก่อนหลัง7วันดีๆหล่ะ รึ ! ท่านจะฟ่าไฟแดง !!
              Last edited by Deicide; 25 Oct 2007, 13:37:01.

Comment

VGA ชอบครับ มันส์ แรง สะใจครับพี่น้อง

Comment

ช่ายๆเคยคิดจะซื้ออยู่เหมือนกัน แต่กลัวเจอปัญหาไฟแดงนี่แหละ
                  เลย Stop เลย ก็เลยหันมาซื้อการ์ดจอดีๆแทนเอา

Comment

ซื้อ XBOX ได้เล่นแต่เกมของ เล่นเน็ตกับเกมออนไลน์ ไม่ได้เน้อ

Comment

ผมว่าถ้าเอาเล่นเกมนะเอาxboxดีกว่าเพราะเกมจะเยอะกว่าคอมแค่ถ้าเป็นเกมแบบบุคคลที่1จะเล่นในคอมมันกว่าคับเพราะบังคับง่ายกว่าxboxส่วนเรื่องแผ่นไม่แพงเลยคับอยุ่ประมาณ80-150

Comment

ระวังไฟแดงสามดวงนะครับพี่

Comment

Originally posted by Hokly View Post
                          ระวังไฟแดงสามดวงนะครับพี่
                          คิดเหมือนผมเลยครับ xbox ติดที่ปันหา ไฟแดง อย่างเดียว อะครับ เจอไฟแดง3ดวงทีก้เหมือนเจ๊งเลยอะครับ อย่างอื่นก้okนะครับ

Comment

แล้วแต่คนชอบครับ บางคนชอบขาวอวบ บางคนชอบผอมดำ

Comment

-*- xbox 360 ตัวใหม่ที่จะออกมาคาดว่าไม่ปัญหาไฟแดงครับ เนื่องจากเปลียนไปใจไฟส้มแทน
                              (อันนี้จริงนะ แต่ไฟส้มนะไม่จริง)

Comment

Originally posted by occlubssk View Post
                                -*- xbox 360 ตัวใหม่ที่จะออกมาคาดว่าไม่ปัญหาไฟแดงครับ เนื่องจากเปลียนไปใจไฟส้มแทน
                                (อันนี้จริงนะ แต่ไฟส้มนะไม่จริง)
                                9500 เองหรอถ้าไม่ติดปันหาไฟแดงก้คุ้มนะครับ แต่ผมซื้อwiiมาแทนxboxไปและครับ

Comment

Working...
                                X