Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาเอาโน๊ตบุคไปเข้าศูนย์ โน๊ตบุ๊คบอบช้ำเป็นรอยเสียหายกันหรือไม่?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เวลาเอาโน๊ตบุคไปเข้าศูนย์ โน๊ตบุ๊คบอบช้ำเป็นรอยเสียหายกันหรือไม่?

เวลาเอาโน๊ตบุคไปเข้าศูนย์ โน๊ตบุ๊คบอบช้ำเป็นรอยเสียหายกันหรือไม่
    มาเล่าสู่กันฟังบ้างก็ดีครับ จะได้ระวังเนื้อระวังตัว หรือมีวิธีหลีกเลี่ยงก็บอกด้วยครับ
    เผื่อจะเป็นความรู็ ผมไม่กล้าเอาเข้า ถ้าเกิดมันมีปัญหา เพราะมีประสบการณ์ไม่ดี
    กะไอ่พวกร้านคอม เหอะๆ
    เฉียววุ๊ย!!!

รอดูเป็นความรู้ด้วยคนครับ

Comment

ไม่เคยนะครับ
      ผมเข้าของhp เข้าก้ห่อกันกระแทกให้ตลอดเลยครับ

Comment

ผมเอาเข้าศูนย์Asus นอกจากจะไม่เป็นรอยแล้ว เค้ายังติดแผ่นกันรอยเพิ่มมาให้ด้วยครับ ไม่เสียตังค์เพิ่มอีกต่างหาก

Comment

ของผมเอาเข้า HP ไปสองรอบรู้สึกเหมือนว่าแบตผมจะหมดเร็วขึ้นใช้ได้ประมาณชม.กว่าเองอะคับ

Comment

เก็บข้อมูลคับ อยากรู้เหมือนกาน

Comment

ไม่ครับ ขนาดยางรองใต้เครื่องหลุด เขาก็ติดให้ครับ

Comment

เอาเครื่องไปเตรม แบตเตอร์ แล้วให้ช่างดูช่องเสียบแลนปรากฎว่า เปลี่ยนบอร์ดเลย ดูแลของเราดีมากครับ ศูนย์ HP นะเท่าที่เคยไป แต่ไกลใช้ได้ หุหุ อยู่รังสิตอ่ะ

Comment

เค้าไม่ได้ติดอะไรเพิ่มให้มั้งงัป เค้าแค่ไปเอาของคนที่ส่งเครมคนก่อนมาเปลี่ยนให้ แค่นั้นเอง

Comment

ACER ศูนย์ใหญ่พระราม 3 รอยนิ้วมือเต็มเครื่อง โสโครกสุดๆ จากประสบการณ์จริง

Comment

ACER ศูนย์พระราม3 เคยเอาไปเข้ามาหนนึง
                      ใหม่เอี่ยมกว่าตอนที่ผมยกไปให้ซะอีก จอใสกิ๊งเลย
                      ถือว่าประทับใจทีเดียว

Comment

เคยเอา Asus A1 ไปให้เขาดูที่ร้านซ่อมคอม พันทิพย์ ชั้น 2 หรือ 3 นี่แหละครับ อยู่ในประกันด้วย ก่อนเข้าไป ฝาด้านบนไม่เป็นรอย กลับออกมา ถึงบ้าน แมร่ง รอยข่วนเอย ขีดเอย เข็ดขยาดมากๆครับ ไม่จำเป็นจริงๆ ไม่อยากนำเข้า 0 ครับ กลัวมากๆ

ขอให้ S41 ของผมอย่าต้องเข้าเลยนะ

Comment

Working...
                        X