Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฝากไว้ก่อนเถอะ ถ้าพรุ่งนี้ ยังไม่ตาย จะได้เห็นดีกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

6000+ lockตัวคูณรึป่าวครับ

Comment

Originally posted by takumi07 View Post
      6000+ lockตัวคูณรึป่าวครับ
      ล๊อกครับ 15 ลดได้ เพิ่มไม่ได้ ครับ แค่นี้ ก็ไม่รู้จะเอาไปทำไรแล้วครับ ถ้าตัวคูณ 16 -18 คง OC ไม่ได้แล้วครับ

รอ แบล๊คอิดิ ชั่นครับ

Comment

แรง จริงครับ

Comment

ถึงไหนแล้วครับท่าน 3600+ ของผม ตัวคูณ 9.5 ตอนนี้ ใช้ 9.5*240 อยู่ครับ ทำไงถึงจะลากได้ไกลกว่านี้ หรือว่าต้องเปลี่ยนแรมใหม่อีกแล้วเรา เพิ่งซื้อมาเมื่อวานแท้ๆ

Comment

Originally posted by modtanoii View Post
            ถึงไหนแล้วครับท่าน 3600+ ของผม ตัวคูณ 9.5 ตอนนี้ ใช้ 9.5*240 อยู่ครับ ทำไงถึงจะลากได้ไกลกว่านี้ หรือว่าต้องเปลี่ยนแรมใหม่อีกแล้วเรา เพิ่งซื้อมาเมื่อวานแท้ๆ
            ทดแรมสิครับ cpu ไหวก้อ ทดแรมเอา

Comment

ร่วมชมความแรงคับ

Comment

ขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาชมครับ วันแรกคงได้เท่านี้และครับ รอเผาสัก 2 เดือน แล้วว่ากันอีกที ครับ หวังว่าจะได้มากกว่านี้สักนิด ที่แน่ๆ แรมตันแล้วครับ แถวละ 900 กว่าๆ สุดชีวิตแล้วครับ

Comment

[IMG][/IMG]

ที่ผมวงกลมสีแดงไว้หมายถึงอะไรอะคับ
                  คือผมมีคอม2เครื่อง
                  เครื่องA ใส่แรม 512/533*2 ค่าตรงวงกลมสีแดงมันขึ้นว่าเปงsingle (ค่า ตรงSize 1024MB)
                  เครื่องB ใส่แรม 1024/800*2 ค่าตรงวงกลมเปง Dual (ค่า ตรงSize 2048MB)

ก้อเลย งง ไม่เข้าใจว่าไอ้ตรงที่ผมวงกลมสีแดงไว้มันหมายถึงอะไร
                  Last edited by narat89; 26 Oct 2007, 23:32:20.

Comment

ที่ผมวงกลมสีแดงไว้หมายถึงอะไรอะคับ แรมทำงานคู่กันในโหมด DUAL 128Bit ครับ
                    เครื่องA ใส่แรม 512/533*2 ค่าตรงวงกลมสีแดงมันขึ้นว่าเปงsingle (ค่า ตรงSize 1024MB) อาจเกิดจากแรมไม่สามารถ ทำ DUAL กันได้ หรือ บอร์ดไม่รองรับ DUAL หรือ เสียบช่องที่ไม่ DUAL ครับ
                    เครื่องB ใส่แรม 1024/800*2 ค่าตรงวงกลมเปง Dual (ค่า ตรงSize 2048MB) ตามนั้นครับ

ครับ

Comment

ที่ผมวงกลมสีแดงไว้หมายถึงอะไรอะคับ แรมทำงานคู่กันในโหมด DUAL 128Bit ครับ
                      เครื่องA ใส่แรม 512/533*2 ค่าตรงวงกลมสีแดงมันขึ้นว่าเปงsingle (ค่า ตรงSize 1024MB) อาจเกิดจากแรมไม่สามารถ ทำ DUAL กันได้ หรือ บอร์ดไม่รองรับ DUAL หรือ เสียบช่องที่ไม่ DUAL ครับ
                      เครื่องB ใส่แรม 1024/800*2 ค่าตรงวงกลมเปง Dual (ค่า ตรงSize 2048MB) ตามนั้นครับ

ครับ
                      ขอบคุณคับพี่วิกร

Comment

แรงเข้าปายย

Comment

Working...
                        X