Announcement

Collapse
No announcement yet.

**กำ Riva หลอน** ภาค2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• **กำ Riva หลอน** ภาค2

เอิ๊กๆ -*-
    มันมาหลอกหลอนรอบ 2 ครับ
    หลังจากที่ได้ Download ตัว 2.05 ตามที่คุณหัวเกียร์บอก
    ลองเทสดู มันก็ขึ้นแบบเนี้ยอีกแล้ว -*-
    ลองไปลบไฟล์ Rivar 2.04 ออกให้หมด แล้วลองรันก็ไม่หาย

หลังจากนั้นก็เลย Unin ออก แล้วลองใช้ Ati Tool 0.27 b2
    คล๊อคดู ปรากฏว่าพอลองลากคอ ไม่เป็นไร
    แต่พอลองลากเม็ม แค่สกิดเบาๆ จอมันก็มึดไปเลย -*-

เป็นเหมือนกับใช้ Rivar -*- เหอๆ
    หลังจากทนไม่ไหว ก็เลย ย้ายหนังญี่ปุ่น O_o รูปต่างๆ
    ออกจาก C:\ แล้วจึงลงวินโดว์ใหม่

เสร็จสรรพ ก็ลง Ati tool ก็เด้ง Rivar ก็เด้ง -*-
    เย้กเข้ ลากลงไปกินในน้ำ -*-
    ไม่รู้ว่าเป็นที่อะไร เป็นที่ VGA หรือว่าอะไร

จะเอาไปเครมไม่รู้ว่าเค้าจะจี้เส้นให้เครมหรือป่าว
    พี่ๆ ครับ มันคล็อคไม่ได้อะครับ เปลี่ยนตัวให้หน่อย -*-

เอิ๊กๆ
    Attached Files

ลองเปลี่ยนแผ่นวินโดว์ดูครับ

Comment

มันเป็นที่วินโดว์หรอครับ
      ไม่มีวิธีแก้วิธีอื่นเลยหรอครับ

Comment

ลองดูครับ ผมเองก็ไม่แน่ใจเหมือนกัน ^^

Comment

อ่อครับ แล้วจะมารายงานผลครับ
          ขอบคุณมากมายครับคุณหัวเกียร์

Comment

อุอุ มาแล้วครับ
            ลองลงวินโดว์ใหม่(ยืมพี่ที่ออฟฟิซ)
            ก็ยังเป็นเหมือนเดิม ไม่รู้จะทำยังไงแล้วครับ -*-
            Attached Files

Comment

เจอกล่องเจ้าปัญหาละ มันบอกให้อัฟเดทเวอร์ชั่น

นี่ก็ 2.05 มันล่าสุดแล้วนิครับ -*-

Comment

ตอนนี้ ท่านใช้ 7.2 อยู่รึเปล่าครับ ลอง 7.10 ดูครับ

Comment

ระวังหมดอายุ....(เวอร์ชั่น)

Comment

ใช้ Castalyst 7.10 อยู่ครับ O_๐
                    ไม่รู้จะแก้ยังไงแล้วครับ ตันจริงๆ

Comment

Working...
                    X