Announcement

Collapse
No announcement yet.

หลังจากเลือกอยู่หลายเดือน ไปถอยมาแล้วงับ อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หลังจากเลือกอยู่หลายเดือน ไปถอยมาแล้วงับ อิอิ

ไปถอยมาแระงับ อิอิ

CPU AMD X2 4000+ เท่านี้ก็หรูแระ
    M/B ASUS M2NPV-MX ตอนแรก จะเอา -VM มันไม่มีของง่ะ
    HDD SEAGATE 250 GB SATA-II 8MB 16มันหมดอ่ะ
    DVD LITE-ON 20X20 ว่าจะเอา asus มันหมดอ่ะ เคลมที่ไหน ใครรู้บ้างงับ
    RAM KINGTON 1GBX2/667 เด๋วนี้เหลือ แผง970งับ
    PSU ENERMAX 350 W ซื้อที่ร้านเจได ถูกสุดเลยงับ
    CASE NONAME เคสเปล่าสวยๆราคาไม่แพง มีให้เลือกน้อยจังงับ มีแต่เปงพันง่ะ
    MNT LCD LG 1760TR ปุ่มเปิดมันสัมผัสด้วยง่ะ สวยเลยตอนแรกว่าจะเอา sumsung
    M&K LOGITECH สวยเลยงับ ปุ่มนิ่มด้วย อิอิ

เหลือแต่ UPS ไปถอยสิ้นเดือนอ่ะ ว่าจะเอา SYNDOME SZ-501 อ่ะ

ขอบคุณ คุณ wikorn และเพื่อนๆทุกท่านครับผม

โอ้วว แรมถูกหยังขี้

Comment

ราคารวมเท่าไรอะ

Comment

ซื้อมาประกอบเองง่ะ ให้เพื่อนที่ทำเป็นช่วยดูให้ จริงๆไม่ยากเลยครับ พวกสายไฟก็ดูคู่มือเอา คู่มือบอกหมดง่ะครับ มีรูปประกอบด้วย

ปล.ใครจะไปซื้อก็ซื้อสายรัดมาด้วยงับ ผมลืมอ่ะ ดีที่เพื่อนยังมีเหลือ เอาไว้รัดพวกสายไฟในเครื่อง ไม่ให้เกะกะอ่ะครับ

*-* แรงเลยครับ อิอิ (แรงก่าโนตบุคผมอานะ เหอๆ)

Comment

ลองลากดูยังครับ

Comment

Originally posted by online1 View Post
            ลองลากดูยังครับ

เครื่องยังใหม่อยู่เลยครับ ผมก็ยกวางบนโต๊ะนะครับ ไม่ได้ลากไปไหนเลยงับ ถ้าจะย้ายก็ยกไปดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by DIFFLOCK View Post
              เครื่องยังใหม่อยู่เลยครับ ผมก็ยกวางบนโต๊ะนะครับ ไม่ได้ลากไปไหนเลยงับ ถ้าจะย้ายก็ยกไปดีกว่าครับ
              หมายถึงคล็อกอ่า ไม่ใช่ลากคอมคับ...

Comment

55555+ เขาหมายถึงCLOCKอ่ะป่าว

Comment

Originally posted by DIFFLOCK View Post
                  ถ้าคิดจะลากเมื่อไหร่ ใส่ล้อด้วยนะครับ จะได้ไม่สะดุด อ้อผูกเชือแน่นๆด้วยละ

Comment

แจ่มเลยครับ li-on ก้ออึดคับ ใช้อยู่

Comment

CLOCK=นาฬิกา

Comment

ยินดีด้วยครับ

Comment

สรุป ยังลากไม่เป็นครับ เหอๆ เด๋วได้เรื่องยังไง ค่อยมาโพสนะครับ

Comment

แรมตัวนี้ ไม่รู้ชิพ อะไร ถ้า FY5 ก็วิ่งได้ 850-900 อยู่แล้วคับ แถม MB ได้เลยครับว่าเอาด้วยใหมครับ ไฟแรม 2.2

Comment

ตกลงไม่รู้จิงหรือมุขอ่า แต่ก็ฮา 555

Comment

Working...
                              X