Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือนิสนึง ได้มั้ยได้มั้ย พอดีจะเจาะเคส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือนิสนึง ได้มั้ยได้มั้ย พอดีจะเจาะเคส

ใครพอจะมีเครื่องมือในการเจาะเคสมั่งครับ ผมขอยืมหน่อยครับ เคยเดินเจอในตลาดนัดเหมือนกันแต่ไม่รู้จะซื้อมาทำไมใช้แค่ครั้งเดียว ไม่อยากเอาไปให้ร้านทำด้วยครับกลัวเค้าตัดเบี้ยว เพราะผมออกแบบไว้มันเป็นเส้นโค้งหมดเลย อยากทำเอง (เละเอง)

ใครใจดีช่วยผมด้วยน้า ได้มั้ยได้มั้ยครับ หรือจะให้เช่าก็ได้นะ (แต่อย่าแพงนะ)

ปล.ผิดหมวดป่าวเนี่ย ขออนุญาตินิสนึงก็แล้วกัน ได้มั้ยได้มั้ย ขอบคุณมากครับ

บอกที่อยู่ด้วยครับท่าน เผื่อคนใจดีอยู่ข้างบ้าน

Comment

ผมอยู่แถวตลิ่งชันครับ สะดวก บางแค ทาพระ จรัญ ปิ่นเกล้า สนามหลวง
      แต่ไปที่ไหนก็ได้ครับทั่วกรุงเทพ ถ้าใครมีผมไปหมดแหละคร้าบบ ^_^

Comment

ท่านอยู่หนใด ถ้าหาดใหญ่กระซิปผมได้ผมจะเอาไปตัดให้ที่ภาควิชา

Comment

โอ้ ช่วยกันหน่อย พี่น้อง

Comment

ดันน

Comment

ดันครับ

Comment

ได้แต่แนะนำนะครับ ถ้าออกแบบไว้แล้ว ยกไปให้ร้านทำป้ายเขาตัดครับ ร้านที่ทำอักษรโลหะด้วยยิ่งดี เพราะเขา
                มีจิ๊กซอ สำหรับตัดเหล็ก,สแตนเลสอยู่ ถ้าไม่ลำบาก ยกมาแพร่ดิ ... ผมตัดให้ฟรี...อิ...อิ........(ตัดให้จริงๆนะ)

Comment

ฮืออ ซึ้งในน้ำใจชาว OCZ ครับ แต่อยู่ต่างจังหวัดกานหมดเลยอ่ะไปไม่ไหวครับ
                  ถ้าให้ที่ร้านทำเค้าจะตัดเส้นโค้ง ได้ตามแบบเรามะครับ

Comment

ไม่มีคับ ช่วยดันแล้วกันนะ

Comment

หาร้านรับตัดด้วยพลาสมาสิครับ แม่นยำเด๊ะๆ ลายฉลุยังไหว

ถ้าเล่นเองหนุกๆ ก้อสว่าน จิ๊กซอ เครื่องเจีย ตะไบ พ่นสีใหม่

Comment

Originally posted by Clover View Post
                        หาร้านรับตัดด้วยพลาสมาสิครับ แม่นยำเด๊ะๆ ลายฉลุยังไหว

ถ้าเล่นเองหนุกๆ ก้อสว่าน จิ๊กซอ เครื่องเจีย ตะไบ พ่นสีใหม่
                        อยากทำเองนี่แหละครับ เลยจะมาขอยืมอุปกรณ์หน่อย ได้มั้ยได้มั้ย

Comment

หาต่อไป

Comment

ดัน

Comment

เอ้าช่วยดัน เพราะเอาไปให้เค้าเจาะมาแล้วเละซ้า แถมดันกล้าคิดตังมาอีก ตั้ง 500 แม่ม โมโหมากๆ มันกล้าคิด ตูก็กล้าให้ฟ่ะ (ไม่ให้มีหวังโดน...)

Comment

Working...
                              X