Announcement

Collapse
No announcement yet.

GMA3100 มันใช้กับ autocad map 2D ได้ไหมอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GMA3100 มันใช้กับ autocad map 2D ได้ไหมอะ

อยากรู้่ว่าเจ้า GMA3100 มันรัน autocad map 2D ได้ไหมครับ อ๋อ...แล้วมันใช้ aero ใน vista ได้หรือเปล่าครายรู้ช่วยตอบข๋อยแน่.....แบบว่าจะสั่งประกอบเครื่องทีเทศบาลอะคับถ้าได้จะเอางบสำหรับการ์ดจอ
    ไปซื้ออย่างอื่นแทน.....

ได้ครับ ได้ถึง 2007 เลยครับท่าน แต่ทางที่ดี หา การ์ดไว้อีกตัวก็ดีนะครับ หา GF6600 ก็ได้ครับ มือ 2 ราคา พันกว่าๆ
    Last edited by Solidworks; 25 Oct 2007, 15:51:29.

Comment

ขอบคุณท่าน Solidworks ดับ ข้าพเจ้าจะได้เอาที่เหลือไปใส่ลำโพง 7.1 5555555

Comment

หาการ์ดเสียงดีๆสักตัวนะครับ ถ้าจะฟังเสียง 7.1 และอย่าลืมวางลำโพงให้ถูกต้องด้วยครับ ดูหนังผี รับรอง สะดุ้งโหยงๆ

Comment

ของผมยังใช้ GMA900 ทำ 3D อยู่เลยท่าน

Comment

Working...
          X