Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดให้หน่อยครับ อย่างเซียน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดให้หน่อยครับ อย่างเซียน

อยากได้สเปคเทพๆเลย งบมีไม่อั้มนะครับ ขอราคาด้วยจะดีมาก
    ทุกอย่างเลยอ่ะครับ หน้าจอขอแบบดีๆไปเลยครับ
    งบไม่อั้นครับ ขอบคุณพี่ๆที่จัดให้นะครับ

ขอแบบทุกอย่างดีสุดๆเลยนะครับ แรมเอาเยอะที่สุด hdเยอะสุดๆได้เลยครับ
    Last edited by Thanajoy; 25 Oct 2007, 17:34:40.

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=68415

ไม่ได้ติดใจที่ ไม่จำกัดงบนะครับ แต่ไม่รู้จะเอาไปทำอะไรก็ไม่รู้จะจัดอะไรให้
    Last edited by wikorn; 25 Oct 2007, 17:36:39.

Comment

แค่ต้องการของดีๆอ่ะครับ

Comment

กำเงินเดินเข้าร้าน แล้วบอกว่า "เอาที่ดีที่สุด แพงที่สุด เครื่องหนึ่งพี่...." แล้วคนในร้านจะรีบแจ้นจัดให้คุณทันทีรับรองได้ของดีแน่นอน
        ***สังเกต นิดหนึ่ง ถ้าร้านประเมินราคาแล้วไม่เกิน 3 แสน อย่าซื้อครับ ไปร้านอื่นแทน***

Comment

อยากได้จัดให้

*QX 6850............ 1,029.99$
          ASUS Blitz Extreme ..............11900.-
          *CORSAIR XMS3 DHX 4GB(2 x 2GB)..........1,029.99$
          WD Raptor 150 Gb*2...........................16,600.-
          WD 500 GB.........................................5,150.-
          Galaxy 8800 Ultra*2.............................51,000.-
          Coolermaster Real Power Pro 1000W .......8,990.-
          Monitor Dell 24"...................................25,xxx.-

**CPU กับ แรมต้องสั่งเอาเองละกันครับ อาจจะไม่ดีที่สุด แต่สนอง งบไม่อั้นครับ

Comment

Originally posted by iaung View Post
            อยากได้จัดให้

*QX 6850............ 1,029.99$
            ASUS Blitz Extreme ..............11900.-
            *CORSAIR XMS3 DHX 4GB(2 x 2GB)..........1,029.99$
            WD Raptor 150 Gb*2...........................16,600.-
            WD 500 GB.........................................5,150.-
            Galaxy 8800 Ultra*2.............................51,000.-
            Coolermaster Real Power Pro 1000W .......8,990.-
            Monitor Dell 24"...................................25,xxx.-

**CPU กับ แรมต้องสั่งเอาเองละกันครับ อาจจะไม่ดีที่สุด แต่สนอง งบไม่อั้นครับ
            ผมว่า จอ Monitor Dell 24" ยังไม่เทพครับ 30" ไปเลย เอิ้ก เอิ้ก

Comment

ถามกูเกิ้ลสิครับ

Comment

ลองจัดให้ดู สเปคไว้เล่นเกมนะครับ

CPU -> Intel Core2 Quad Q6600 -> 9,790
                MB -> ASUS Blitz Extreme -> 11,900
                RAM -> G.Skill DDR3 10600CL8D-2GBHK (1GB x 2) -> 16,900
                HDD -> WESTERN DIGITAL 500GB SATA-II 16MB, NCQ -> 5,190
                VGA -> PowerColor HD2900XT GDDR4 1GB Crossfire -> 18,400x2
                Soundcard -> Creative Sound Blaster X-Fi XtremeGamer -> 3,980
                PSU -> Enermax Galaxy 1000W -> 15,900

total 100,640

จอ ถ้างบไม่อั้นซื้อ LCD TV มาใช้เลยครับ

Comment

เย้ยย อีกแล้วคับพี่น้องง เอาคอมไปทำไรครับ

Comment

ตั้งไว้แล้วก้เงียบกริบ... -*-เฮ้อ

Comment

ถูกครับ งบไม่อั้นนะ Super computer เลยครับของ IBM น่าจะไปเกิน 60,000,000-ครับ ลองโทรไปถามเค้าดูนะครับ

Comment

Originally posted by Thanajoy View Post
                        อยากได้สเปคเทพๆเลย งบมีไม่อั้มนะครับ ขอราคาด้วยจะดีมาก
                        ทุกอย่างเลยอ่ะครับ หน้าจอขอแบบดีๆไปเลยครับ
                        งบไม่อั้นครับ ขอบคุณพี่ๆที่จัดให้นะครับ

ขอแบบทุกอย่างดีสุดๆเลยนะครับ แรมเอาเยอะที่สุด hdเยอะสุดๆได้เลยครับ
                        ตกลงงบไม่อั้มหรือไม่อั้นครับ ถ้าไม่อั้นเดี๋ยวรบกวนท่านสมาชิกที่ว่างๆช่วยพาไปซื้อ น่าจะมีหลายท่านที่อยากพาไปครับ ผมคนหนึ่งล่ะครับอยากไปด้วยจริงๆครับ

Comment

555 อีกแว้ว เรารู้กัน อิอิ

Comment

ในที่สุดก็มา ผมท้าไปทีนึงมาจริงๆด้วย lol

Comment

ตกลงงบไม่อั้มหรือไม่อั้นครับ ถ้าไม่อั้นเดี๋ยวรบกวนท่านสมาชิกที่ว่างๆช่วยพาไปซื้อ น่าจะมีหลายท่านที่อยากพาไปครับ ผมคนหนึ่งล่ะครับอยากไปด้วยจริงๆครับ
                              พา จขกท ไปซื้อวันไหนPMมาบอกผมด้วยนะงับจาลงทุนลางานไปแอบดูด้วยคน
                              อยากเห้นด้วยคนคอมเทพงบไม่อั้นเปงไง

Comment

Working...
                              X