Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ใช้ E2140 อยู่ใช้บรอดแบบไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ใช้ E2140 อยู่ใช้บรอดแบบไหนดีครับ

เงินไม่เยอะอ่ะครับเอาแบบ ไม่เกิน 2500 บาท ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

conroe 1333

Comment

GIGABYTE P31-DS3L SOLID CAP ทั้งบอร์ด ลูกเล่นในการ oc มีให้เลือกปรับแบบรุ่นใหญ่

ในราคาแค่ 2800 ครับ(เกินงบไปนิดเดียว) แต่เลือกดีๆ อย่าเอาประกัน SCANNER นะครับ

Comment

ตามท่าน WhoAmI ครับผม

Comment

ผมก้ใช้E2140ไม่ค่อยมีเงินเหมือนกัน แต่มันมีบอร์ดไปแระ

Comment

ตระกูลP5K ที่ใช้ชิบ P35 คับ หรือไม่ก็ P965 อย่างผมเนี่ยใช้COMMAND ชิบ P965 อัดได้สบายเลยคับ เลือกเบอร์ดดีๆคับ แล้วจามีความสุขกับคอม

Comment

บอร์ดกิ๊กกาบ๊วยด้วยครับ945GCM-S2L 1800กว่าๆแล้วเอามาทำBsel ผลตามลายเซ็นครับ
              คุ้มที่สุดแล้วครับ บอร์ดตัวนี้ดีกว่าแอสร๊อคตรงที่ปรับบัสPci-eได้ปรับไฟได้0.5~1.6v แพงกว่าแอสร๊อค50-100บาทเท่านั้น

Comment

k.razor แล้ว ต่อ sata จอฟ้า แก้ได้ยัง

Comment

1333D667 Bsel ก็คุ้มเลยนะครับ

Comment

ท่านrazorเซทไบออสไงท่าน ผมทำแล้วแค่enable cpu host clockก็บูทไม่ติดแล้วท่าน ใช้e2140ท่าน
                    หรือว่าต้องแฟลชเปง เวอใหม่ท่าน

Comment

conroe 1333 D667 อีก เสียงคับ

Comment

Working...
                      X