Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องmsnความเป็นความตายครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องmsnความเป็นความตายครับ

คือว่าผมใช้รุ่นใหม่สุดเลยครับ เมื่อ2วันที่แล้วยังคงใช้ได้อยู่ครับ แต่มาเปิดวันนี้

มันเข้าmsnและhotmailไม่ได้แล้วครับ mailนี้มันมีทั้งงานมีทั้งmailลูกค้าต่างๆ

แล้วผมลองเอาmailอีกอันเข้ามันเข้าได้ทันทีเลยครับ

ครับตอนนี้ผมเครียดมากๆเพราะหลายๆอย่างอยู่ในนั่นหมดครับผมกดลืมพาสมันกับส่งไปmailเก่าครับ

โอ้ยยยยยยยยยยยยยถ้าผมไม่ได้ขึ้อมูลคืนมาผมคงต้องโดนไล่ออกจากงานแน่ๆครับ

ลูกค้างานข้อมูลสำคัญที่มีคนส่งมาตอนนี้เปิดไม่ได้เลยครับ ผมจะคุยผ่านmsnแต่mailหายหมดแล้ววววววววว

อาจโดนhacครับทั้งไม่ค่อยบอกpssใคร

ใครมี่hackได้ช่วยmailมาทางoatmeal159@gmail.com

ขอบคุณครับ

โดนซะละ ทำงัยดีเนี่ยะ หุหุ

Comment

ลองเลือกวิธีให้ตั้งรหัสใหม่โดยตอบคำถามส่วนตัวสิครับ

คำเตือน: การ Hack อีเมลล์ (ถึงแม้จะของคุณเอง แต่เจ้าของระบบไม่อนุญาติ) ก็ถือว่ามีความผิดตามกฎหมาย ... พรบ. ว่าด้วยการกระทำความผิดเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ 2550

sigpic

Comment

ลืม password เองหรือเปล่าครับ
        ลองทำตามที่ข้อความแนะนำสิครับ
        ลองเข้าไปดูว่าเราจำอะไรได้บ้าง มันจะมีคำถามกันลืมอ่ะครับ ลองดูครับ ผมก็เคยลืม

Comment

ขี้นแบบนี้ส่วนมากเกิดจากการใส่ user หรือ password ผิด ลองเช็คให้ดีๆ ทีละตัวซีครับ บางครั้งคำว่า hotmail.com ก็ยังเคยพิมพ์ผิดเป็น hotmial.com คือตัว a กับ i สลับกันก็จะทำให้ขึ้นข้อความอย่างนี้เหมือนกัน

Comment

ผมว่าแฮกครับ คนที่ทำอาจสนุกครับแต่มันตลกมากเลยครับที่ทำลายผมแบบนี้การงานทุกอยางผมเชื่อว่าสักวันมันจะเจอเองครับใครที่ทำกับผมไว้ มันไม่เคยรอดครับ
            kamm คือว่าผมลองมา2วันลองเป็นร้อยๆรอบแล้วครับ

Comment

ลองเปลี่ยนเครื่องเปิดดูครับ ของผมอาการคล้ายๆกันนะ เล่นเครื่องตัวเองเข้าเมลตัวเองไม่ได้ แต่เมลพี่ผม เเข้าได้
              แล้วผมก็ไปเล่นที่ข้างๆบ้าน ก็เล่นเมลผมได้ ผมลงวินโดว์ ใหม่ เปลี่ยน ver msn ก็ไม่หาย

Comment

ลองแล้วครับไม่ได้ แล้วมีเวบบิตที่สมัครไว้อยู่ก็เข้าไม่ได้ ตัวเห......คงเปลี่ยนหมดแล้วครับ
                ผมลองกดลืมpssกลับส่งไปหาmailเดิม

Comment

- ใส่ Username หรือ Password ผิด ลองเช็คให้ดีๆ ทีละตัวครับ บางครั้งคำว่า hotmail.com ก็ยังเคยพิมพ์ผิดเป็น hotmial.com คือตัว a กับ i สลับกันก็จะทำให้ขึ้นข้อความอย่างนี้เหมือนกัน
                  - ลองเปลี่ยนเครื่องเปิดดูครับ เล่นเครื่องตัวเองเข้าเมลตัวเองไม่ได้ แต่ Mail ผมเข้าได้ แล้วผมก็ไปเล่นที่ข้างๆบ้าน ก็เล่น Mail

Comment

ผมให้เพื่อนเป็น10คนลองไม่ได้เหมือนกันครับ ไม่ผิดหรอกพี่ครับ เวบบิตที่ไปสมัครไว้มันเปลี่ยนpssหมดเลย

Comment

ลองเครื่องอื่นดูยังครับ

Comment

Working...
                      X