Announcement

Collapse
No announcement yet.

copy dvd ยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• copy dvd ยังไง

ผมอยากถามว่าเวลาผมไปยืม dvd เพือนมาแล้วจะสามารถ copy file ลงในcom จะต้องcopy file ตัวไหนบ้างครับแล้วจะรู้ได้ยังไงคับว่าเป็นภาษาไทยตัวไหนครับผมลอง copy ดูแล้วมัจะกะตุครับพอดูจากแผ่นไม่เป็นไรน่ะครับ ผมใช้ power dvd ในการดูครับwindows media ด้วยครับไม่ทราบว่าจะต้องทำยังไงหรือครับ ขอบคุณครับ

ต้องใช้ DVD FAB ครับ

รายละเอียดตามนี้เลย หาโหลดเอาเองครับ

DVD FAB Platinum

sigpic

Comment

สุดยอดเลยครับ ครบถ้วน

Comment

ใช้ Nero ก็ได้ครับ copy DvD หรือจะ write to image file (*.nrg) แล้วมา mount ใน image drive ของ nero เองหรือโปรแกรมอะไรก็ได้ที่เปิด image file ได้

Comment

ผมเจอเเต่ดูจากเเผ่นเเล้วไม่เรียบ ดูจากHDDเเจ่มอ่ะ

Comment

Working...
          X