Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชื้อคอมพิวเตอร์ร้านTKได้ของแถมอะไรมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชื้อคอมพิวเตอร์ร้านTKได้ของแถมอะไรมั่งครับ

อยากได้พริ้นเตอร์อ่ะ รบกวนถามผู้เคยชื้อร้านTKหน่อยครับ

เขามี Printer ขายด้วย ฤา ? ไม่เคยเห็นเลยครับ

sigpic

Comment

อืมใช่แฮะสงสัยต้องชื้อแยก

Comment

tk ผมว่าของแพงน่ะครับ

Comment

ผมว่ามิแพงนะ tk นะ เค้าลดให้ผมเยอะมาก มิรู้คนอื่นได้ด้วยเปล่า

Comment

เพิ่งไปซื้อมาเมื่อวันจันทร์เอง เสร็จคนสุดท้ายพอดีไฟดับเลยได้เวลากลับบ้าน ราคาก็ ok นะครับไม่ได้แพงเกินมีถูกมีแพงปนกันไปแล้วแต่ชอบครับถ้าอยากได้แบบถูกทุกชิ้นก็ต้องเดินเลือกซื้อเอามาประกอบเองล่ะครับร้านนู้นชิ้นร้านนี้ชิ้นก็สนุกอีกแบบ เรื่องของแถมก็ไม่มีครับหรือผมไม่ได้ขอก็ไม่รู้ โดยรวมก็ดีครับพี่ต้นก็แนะนำดี

Comment

ไม่จำเป็น ต้องเลือกซื้อทุกร้าน หรอกครับ บาง ร้านก็ถูกกว่าทุกชิ้นใน tk เลยล่ะ

Comment

ได้คำขอบคุณตอนจ่ายตัง ครับ

Comment

คำขอบคุณไม่ได้ก็มีเคืองหล่ะ

Comment

Originally posted by Tick View Post
                    ไม่จำเป็น ต้องเลือกซื้อทุกร้าน หรอกครับ บาง ร้านก็ถูกกว่าทุกชิ้นใน tk เลยล่ะ
                    ก็ถูกตามที่ท่านว่าครับ แต่ผมก็ไม่ได้แนะนำว่าต้องไปร้านนี้แล้วแต่ชอบ เพราะตอนที่ผมซื้อของบางอย่างที่ต้องการหายากแล้วก็ Tk มีพอดี บางร้านที่ท่านว่าก็อาจจไม่มีหรือมีแต่ผมมองไม่เห็นก็ไม่รู้ครับ คือผมก็ไม่ได้ต้องการทุกชิ้นจำเป้นต้องถูกที่สุดเสมอไปเอาเป็นว่าถูกใจก็พอ ทั้งสินค้า การบริการทั้งตอนซื้อและหลังซื้อ ของที่ pantip เท่าที่ดูราคาแพงกว่าหรือถูกกว่ากันก็ไม่มากนัก บางที่ถูกกว่าแต่บริการแย่ก็คงไม่เอาครับ ที่เข้ามาก็ไม่ได้ต้องการเชียร์ร้านเค้า เพียงแค่แนะนำจากประสบการ์ณเท่านั้นเอง หากผู้ใดไม่ชอบก็ขออภัยไว้นะที่นี้ด้วย

Comment

ได้มองหน้าเจ้เค้าก้อคุ้ม แย้ว

เอิ๊ก

Comment

ซื้อไปเสียวไปครับมองคนเดินผ่านไปมา ก็คุ้มแล้ว โน่นก็สายเดี่ยว
                        นั่นก็เอวลอย
                        Attached Files

Comment

โอ้วแก๊งเดียวกัน เหอๆ

Comment

เอ็ะยังไง กระทู้เริ่มแปลงร่าง

Comment

Originally posted by rhythm158 View Post
                              ได้มองหน้าเจ้เค้าก้อคุ้ม แย้ว

เอิ๊ก
                              ถูกต้อง.....

Comment

Working...
                              X