Announcement

Collapse
No announcement yet.

ให้คุณ hound ครับ เห็นว่าชอบเ้หมือนกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ให้คุณ hound ครับ เห็นว่าชอบเ้หมือนกัน

เป็นของ Aspire X-qpack กับ Microfly
    Last edited by amed; 4 Feb 2010, 21:50:49.

รุ่นไหม่ครับ
    Last edited by amed; 4 Feb 2010, 21:50:49.

Comment

เจ๋งโคตร ๆ (กระซิบถามราคานิดนึงท่านเท่าไรครับ)

Comment

งดงาม อยากมีไว้สักกะตัว

Comment

ยี่ห้อนี้ยังไม่มีใครนำเข้ามาขาย แต่ของผมเป็นของ Nice (ขออนุญาตนำรูปของสมาชิกท่านหนึ่งลงแทนนะครับ ผมยังไม่มีกล้องคับ แต่เป็นรุ่นเดียวกันครับ)
          สู่ขอมา 2,400 แลกกับเป็นอลูมิเนียมทั้งตัวยกเว้นฝาข้างใสเป็นเหล็ก

Comment

หงุดหงิดเล็กน้อยครับ เอามายั่วแต่หาซื้อไม่ได้ หงุดหงิดครับ อิๆๆ

Comment

อยากได้ ๆ ทำไง ๆ อยากได้ ๆ อิ ๆ

Comment

อยากได้เหมือนกันครับ แต่หาซื้อไม่ได้ โดยส่วนตัวผมว่า น่าใช้กว่า lan box นะ

ปล. มีท่านใดเคยลอง SILVERSTONE SUGO บ้างครับ

Comment

แหล่มซะ

Comment

สวยอะ..ชอบๆ

Comment

เปรียบเทียบขนาดกัน

Comment

Originally posted by สับสน View Post
                        อยากได้เหมือนกันครับ แต่หาซื้อไม่ได้ โดยส่วนตัวผมว่า น่าใช้กว่า lan box นะ

ปล. มีท่านใดเคยลอง SILVERSTONE SUGO บ้างครับ
                        ตกลงยังไม่ได้สอย Lan box รึท่าน

ปล .ขอบคุณ่ทาน amed สำหรับรูปครับ

Comment

Originally posted by hound View Post
                          ตกลงยังไม่ได้สอย Lan box รึท่าน
                          ยังเลยครับ พอดียุ่งๆกับการ์ดจออยู่ช่วงนี้ ว่าจะรอดู 8800GT อ่ะครับ ถ้ามันแพงจัด ว่าจะแต่งเคสเล่นครับ ลองไปดูตัวจริงมา SILVERSTONE SUGO มันโดนใจผมกว่า lanbox อีกนะท่าน ไม่รู้ว่าคุณภาพเป็นไง

ปล. SILVERSTONE SUGO คือตัวกลางนี่ล่ะครับ ตัวจริงสวยดี ดูแข็งแรง เรียบๆ หรูๆ ตรงสเปคผมเลย

Comment

Originally posted by สับสน View Post
                            ยังเลยครับ พอดียุ่งๆกับการ์ดจออยู่ช่วงนี้ ว่าจะรอดู 8800GT อ่ะครับ ถ้ามันแพงจัด ว่าจะแต่งเคสเล่นครับ ลองไปดูตัวจริงมา SILVERSTONE SUGO มันโดนใจผมกว่า lanbox อีกนะท่าน ไม่รู้ว่าคุณภาพเป็นไง

ปล. SILVERSTONE SUGO คือตัวกลางนี่ล่ะครับ ตัวจริงสวยดี ดูแข็งแรง เรียบๆ หรูๆ ตรงสเปคผมเลย

แพง

Comment

Originally posted by s4410020 View Post
                              แพง
                              คิดเหมือนผมเลย ไม่งั้นซื้อไปนานแล้ว

Comment

Working...
                              X