Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดับอนาถ Combo....Help me

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดับอนาถ Combo....Help me

upgrade firmware Combo LG 4522B แล้วใจร้อนครับมันช้าเลยกดปุ่มรีสตาร์ต
    เป็นเรื่องครับตายสนิทไม่ทำงานเลย....แก้ได้มั๊ยครับช่วยหน่อยครับ.....ขอบคุณครับ

แบบนี้ประกันก็อาจไม่รับเคลมนะเนี่ย

Comment

หึๆๆๆ....เวรจริงๆ

Comment

Originally posted by WhoAmI View Post
        แบบนี้ประกันก็อาจไม่รับเคลมนะเนี่ย
        ตามนั้นแหละคับ เหอะๆ

Comment

flash เข้าไปใหม่ไม่ได้หรือ ผมเคย flash แล้วเน่า ใช้ไม่ได้ เปิดถาดไม่ออก ไม่ตอบสนอง ไฟค้าง แต่ผม flash เข้าไปใหม่ ได้นะ

แต่ของผม เอา ของยี่ห้ออื่นมาลอง flash ดูนะ มันเน่าๆ ก็เลยเอาของเก่า flash คืน
          Last edited by 1two3; 25 Oct 2007, 21:13:10.

Comment

Originally posted by 1two3 View Post
            flash เข้าไปใหม่ไม่ได้หรือ ผมเคย flash แล้วเน่า ใช้ไม่ได้ เปิดถาดไม่ออก ไม่ตอบสนอง ไฟค้าง แต่ผม flash เข้าไปใหม่ ได้นะ

แต่ของผม เอา ของยี่ห้ออื่นมาลอง flash ดูนะ มันเน่าๆ ก็เลยเอาของเก่า flash คืน
            ทำไงครับแฟลชคืนเมื่อมันไม่ตอบสนองรบกวนด้วยครับ

Comment

พอเสียบมันบู๊ตเข้าวินโดว์แทบไม่ได้เลยต้องถอดสายแพออกถึงได้

Comment

ลองติดต่อ Electronics Source ดูครับ http://www.es.co.th/ อัพเฟิร์มแวร์, ไบออส

ไบออสเจ๊งเคยเอาไปให้เค้าอัพไบออสใหม่ ไม่แน่ใจว่าทั้งไดร์ฟซีดีรอมทั้งตัวจะทำได้รึเปล่านะครับ ลองติดต่อดูไม่เสียหลาย ถ้าเค้าทำไม่ได้ก็เดินๆหาแถวบ้านหม้อดูล่ะกัน

Comment

Up

Comment

อย่างหนักเลยครับ -*-
                    GLORIOUS PC MASTER RACE
                    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ใครจะเอาไปติดข้างฝาบ้าง

Comment

มันคืออะไรหรอคับ
                        อธิบายให้ฟังหน่อย -.-

Comment

Originally posted by dewiez View Post
                          มันคืออะไรหรอคับ
                          อธิบายให้ฟังหน่อย -.-
                          upgrade firmware Combo LG 4522B ล้มเหลวครับไดรว์เจ๊ง

Comment

ดันไว้เผื่อมีแนวทาง

Comment

Working...
                            X