Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะถอยการ์ดจอ ที่เล่นเกมส์ออนไลน์ได้ทุกเกมส์ เอาตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะถอยการ์ดจอ ที่เล่นเกมส์ออนไลน์ได้ทุกเกมส์ เอาตัวไหนดีครับ

จะถอยการ์ดจอ ที่เล่นเกมส์ออนไลน์ได้ทุกเกมส์ (แบบลื่นๆเลยก็ดี) เอาตัวไหนดีครับ
    ขอราคาถูกสุดเท่าที่เป็นไปได้ เพราะซื้อเยอะ และต้องทำเรื่องเสนอก่อน

ขอทั้งฝั่ง ATI และ Nvidia เลยนะครับ

ถ้าในนี้ใครเป็น sale เสนอมาเลยครับ จะได้สั่งกันเลย

ขอบคุณทุกๆท่านที่อ่านและช่วยตอบครับ

HD2600XT DDR4
    GF8600GT XXX

Comment

Originally posted by X1950Pro View Post
      HD2600XT DDR4
      GF8600GT XXX
      ตามนี้เลย อะ

Comment

ขอราคาด้วยค๊าฟฟฟฟฟ ร้านด้วยยิ่งดี

แบบว่าถ้าไม่ได้งานนี้ หิวข้าวตายแน่เลย

Comment

4300-5000

Comment

Originally posted by Aongz View Post
            จะถอยการ์ดจอ ที่เล่นเกมส์ออนไลน์ได้ทุกเกมส์ (แบบลื่นๆเลยก็ดี) เอาตัวไหนดีครับ
            ขอราคาถูกสุดเท่าที่เป็นไปได้ เพราะซื้อเยอะ และต้องทำเรื่องเสนอก่อน

ขอทั้งฝั่ง ATI และ Nvidia เลยนะครับ

ถ้าในนี้ใครเป็น sale เสนอมาเลยครับ จะได้สั่งกันเลย

ขอบคุณทุกๆท่านที่อ่านและช่วยตอบครับ
            อ่อ ลืมดู ถูกสุด นี่เลย 7300gt 2200 7600gs 3000 ร้านเกมใช้กันไม่ต้องกลัวไม่ลื่นครับ
            Last edited by panpan182; 25 Oct 2007, 22:53:01.

Comment

4-5พันจ้า

Comment

7600GS DDR3

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                  7600GS DDR3
                  ถ้าซื้อเยอะๆ ตัวนี้คุ้มสุดครับ

Comment

Working...
                  X