Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเรื่อง winamp นิดนึงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเรื่อง winamp นิดนึงครับ

คนข้างบ้านมันให้ผมไปดู winamp ให้ดูแล้วจนปัญญา มันหามันก็คือคลิกเข้า winamp แล้ว เอาเพลงใส่ แต่เวลา คลิกที่เพลงแล้ว ให้มันเล่น winamp มันกับออกไปเอาเฉยเลยครับเข้าใหม่ก็เป็นแบบนี้ทุกที พรุ่งนี้กะจะไปลงใหม่ให้มัน แต่ว่าพอมีวิธีแก้แบบไม่ต้องลงใหม่ปะครับ อยากเรียนรู้ หุหุ

มันออกไปไหนครับ ไม่เข้าใจว่า คลิกเลือกเพลงแล้วออกไปไหน

Comment

ประมาณว่ามันปิดตัวเองอ่ะดิ !!!!

งั้นลงเวอร์ชั่นใหม่โล้ด แล้วลองทดสอบเปิดเพลงจากหลายๆโปรแกรม เพื่อให้แน่ใจว่าไม่ได้เกิดปัญหากะไดร์เวอร์ซาวน์ของเรา

Comment

ถอยVersionใหม่มาใส่
        ยังมีที่น่าเล่นอีกตั้งหลายตัวนะ ลองใช้ดูบ้างอาจจะถูกใจกว่าwinamp

Comment

Working...
        X