Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอรุ่นไหนที่ไม่เกิน 2000 ที่น่าใช้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอรุ่นไหนที่ไม่เกิน 2000 ที่น่าใช้ครับ

การ์ดจอรุ่นไหนที่ไม่เกิน 2000 ที่น่าใช้ครับ
    จะซื้อมาใส่คอมอะครับ E2140 แรม 1G ครับ บอร์ด conroe1333

แบบว่าจะเอาไปเล่นเกมส์เล็กๆ เกมส์ออนไลน บางเกมส์ ครับ
    แบบว่าไม่ค่อยมีตังอะครับ

ปล. แต่เน้นเกมส์ยิงไข่นะครับ ขอไม่กระตุกครับ อิอิ

spark 7300 GT DDR3 ครับ เกินมา 200 บาท อิอิ

Comment

แล้วไม่มีรุ่นอื่นๆ จะแนะนำอีกเหรอครับ
      spark 7300 GT DDR3 128 MB แรมน้อยไปรึป่าวครับ

Comment

ก็มี HD2400 อ่ะ แต่ไม่แรง
        ตัวที่ผมบอกนี่แรม 256 mb ครับ
        http://www.thanni.com/index.php?main...oducts_id=3575

Comment

ขอบคุณครับที่มาแนะนำ ถ้าใครมีอะไรดีๆ ก้อเพิ่มเติมได้นะครับ

ปล. spark 7300 GT DDR3 นี่เล่นเกมส์ วินนิ่ง อะครับ ได้ดี หรือ พอใช้ และกระตุกไหมครับ

Comment

ผมเล่นวินนิ่งจากโน๊ตบุคยังไม่กระตุกเลยครับ ขนาดvga on boardนะนั่น

Comment

ผาลิต คับท่านลองใช้แล้วก็ ใช้ได้นะคับ

Comment

Originally posted by คนอยากรู้ View Post
                ผาลิต คับท่านลองใช้แล้วก็ ใช้ได้นะคับ
                Palit เจ้าเดียวกับ Spark นั้นละครับ ผลิตจากที่เดียวกัน แต่คนละยี่ห้อ

Comment

Originally posted by elephanter View Post
                  ผมเล่นวินนิ่งจากโน๊ตบุคยังไม่กระตุกเลยครับ ขนาดvga on boardนะนั่น
                  ชิปอะไรอ่ะท่าน ที่ว่าไม่กระตุกอ่ะ
                  ปล อยากรู้จิงๆ

Comment

Working...
                  X