Announcement

Collapse
No announcement yet.

Need for Speed ProStreet Demo released!..มาแว๊ววว..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Need for Speed ProStreet Demo released!..มาแว๊ววว..

555...8600จีที จงเจริญ

xboxนะ

แสดงว่าไม่เกินสิบวัน...จะได้้เวลายกเสาลงหลุม..เอ้ยลงสนามแล้วใช่ม๊า...

กระทู้ดักสาวก

ขอขอบคุณhttp://nfsclub-th.net/nfs_games.php

ถ้ารู้แล้วก็ขออภัยนะครับ...แบบว่าดีใจ
    Attached Files
    Last edited by raiden909; 26 Oct 2007, 09:36:08.

ว่าแต่..สาวก8600จีที...จะสู้ตายเพื่องานนี้รึเปล่าน๊อ..

Comment

ตกใจนึกว่าจะได้เล่นละ

Comment

แร้วมันเกี่ยวยังไงกันกับ 8600gtอะเนี่ย -*-

Comment

อยากเล่นก็อยากเล่น

แต่ตามเก็บเกมส์ช่วงนี้ไม่ไหวจริง ๆ

แค่ PES2008 ก็ไม่ต้องทำอะไรแล้ว อิอิ

Comment

8600GT เอาอยู่ครับ เชื่อผม ^^"

Comment

Originally posted by kiros View Post
              8600GT เอาอยู่ครับ เชื่อผม ^^"
              ตามนั้น

Comment

สาวก 8800GTS ไม่มีมั่งเหรอครับ !!
                GLORIOUS PC MASTER RACE
                May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by ballmakoto View Post
                  แร้วมันเกี่ยวยังไงกันกับ 8600gtอะเนี่ย -*-
                  <------แบบว่า..ชอบบบบบ....

Comment

ซะงั้น แต่ไม่ได้ใช้ 8600GT

Comment

8600GT ^^ เอายู่แน่เลย

Comment

8600GT เล่นความละเอียดได้สูงสุดหรือเปล่าครับ ลงทุนซื้อเครื่องใหม่มาเพื่อนเล่น ProStreet โดยเฉพาะ

Comment

Originally posted by jirawatl View Post
                          8600GT เล่นความละเอียดได้สูงสุดหรือเปล่าครับ ลงทุนซื้อเครื่องใหม่มาเพื่อนเล่น ProStreet โดยเฉพาะ
                          สเปคท่านอาจจะไม่ได้นะครับเนี่ย -*-
                          อาจจะปานกลาง - สูง แหละครับ
                          GLORIOUS PC MASTER RACE
                          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ยังดีที่ยังเล่นได้ เครื่องเก่า fx5500 หมดหวัง

Comment

พนันกันผิดกฏไหม......800*600.....ปรับสุดได้นะ...ผมว่า...

แต่ถ้าไม่ได้....ผมยอมให้เจ๊ใหญ่บอดนี้หอมแก้มซ้าย
                              แต่ถ้าผมตอบถูก..เจ๊ใหญ่..ต้องหอมแก้มขวาผมนะครับ...เคี๊ยกๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
                              X