Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะตอนนี้ ควร ซื้อ เท่าไรดี cpuอยากได้ มาoc เล่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะตอนนี้ ควร ซื้อ เท่าไรดี cpuอยากได้ มาoc เล่น

แนะตอนนี้ ควร ซื้อ เท่าไรดี cpuอยากได้ มาoc เล่น ไม่เอา พวก black edition น่ะครับ ไม่ไหว

X2 4000+ ก็ได้ครับ ผมเคยพา ไป 3.2 กว่าๆอยู่ครั้ง นึง

Comment

ไหน บอก จะเอา จะเอา black edition 5000+ ไง

Comment

Originally posted by eXzato View Post
        X2 4000+ ก็ได้ครับ ผมเคยพา ไป 3.2 กว่าๆอยู่ครั้ง นึง
        ตัวคูณ 10.5 กำลังเหมาะครับ ลดมาที่ 10*300 นี่แจ่มเป็ดเลยนะครับ

Comment

Originally posted by kang2005 View Post
          ตัวคูณ 10.5 กำลังเหมาะครับ ลดมาที่ 10*300 นี่แจ่มเป็ดเลยนะครับ
          ตามนั้นครับ สเป็คเดียวกันเลยท่าน

Comment

หุหุถ้า black edition 5000+ อ่ะ เอา ชัว ถ้า มันมี ขาย น่ะ แต่ มันไม่มี นี่สิ มีแต่ 6400+ 8500 หุหุ ไม่ไหว รอ quad ดีกว่ายังงั้น

Comment

Working...
            X