Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหาสาเหตุหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหาสาเหตุหน่อยครับ

Windows Vista Ultimate Wm 11 -ขึ้น popup>>>
    ลองโหลดตัว update มา Install ก็ Completed แต่ก็ยังเปิดไม่ได้
    Attached Files

มันฟ้องให้โหลดตัวใหม่มาติดตั้งง่ะ
    ผมไม่รู้ว่าคุณโหลดตัวเต็มหรือตัวอัพเดทมาติดตั้งนะ แต่แนะนำว่าลองโหลดตัวเต็มของมันมาเลยดีกว่าครับ หาเวอร์ชั่นที่มันซัพพอร์ทกับ OS ของเราด้วยหละ

Comment

แก้ไขได้แล้วครับ ไปDownload ตัวที่ใช้กับ Ultimte 32 ใช้ได้เลย สงสัยตอนแรกLoad มาผิดตัว Wm11 เหมือนกัน แต่ System Requir ไม่ยักกะมี Ultimate ก็เลยถึงบางอ้อ ขอบคุณครับ

Comment

โย้ๆ ดีใจด้วยง่ะ ว่าแต่เรายังไม่ได้เล่นวิสต้าแบบจริงๆจังๆซักทีแฮะ หุหุ

Comment

Working...
        X