Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำโปรแกรมเพิ่มความเร็วเครื่องน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำโปรแกรมเพิ่มความเร็วเครื่องน่อยครับ

พี่ๆ ช่วยแนะนำโปรแกรมเพิ่มความเร็วเครื่องให้หน่อยครับ ขอบคุมากครับ

หายากนะครับ ส่วนมาจะทำไม่ได้อย่างที่บอกสรรพคุนเอาไว้ด้วย แนะนำให้ขยัน cleanup หรือไม่ก็ Defragement อย่างมากเดือนละครั้งก็น่าจะเร็วขึ้นบ้างแหละ แต่ที่สำคัญอย่าลงโปรแกรมที่กินแรมเยอะๆ แล้วก็ลดโปรแกรมที่ Startup ลงด้วยก็ดี

Comment

โปรแกรมเพิ่มความเร็วเครื่องไม่มีหรอก ที่มีส่วนมากจะหลอกกัน แค่เราปรับเรื่องการทำงานของเราเอง อย่างที่คุณ AsoonComs บอกหนะ ....ถูก.ก.ก.ก.ก....ต้องแล้วครับ อิอิอิ โปรแกรมที่ไม่ค่อยได้ใช้อย่าลงใว้ในเครื่องเพราะมันไปจองแรมใว้เพื่อตัวโปรแกรมเองทำให้เครื่องทำงานช้า เหมือนเราจะไปเที่ยวป่าเขา จะเอาห่วงยางไปทำไม อิอิอิ

Comment

โง่จริง เวปนี้

Comment

บ้า

Comment

ดี

Comment

ไม่มีหรอก มีแต่โปรแกรม optimize ให้เครื่องมันทำงานได้อย่างมีประสิทธิภาพมากขึ้นแค่นั้นเอง จะให้เร็วขึ้นต้องอัพเกรดคอมจ้า

Comment

ท่านhellods คับ ไอโปรแกรม optimize นี้เปนโปรแกรมอะไรคับแล้วจะหาโหลดได้จากที่ไหนคับ

Comment

ลองใช้SpeedXPดูกันยังอ่ะ....

Comment

Working...
                  X