Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sapphire HD2400XT GDDR3 256MB เล่น ragnarok แล้วภาพพื้นถนนในเมือง แตก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sapphire HD2400XT GDDR3 256MB เล่น ragnarok แล้วภาพพื้นถนนในเมือง แตก

Sapphire HD2400XT GDDR3 256MB 700/1400 เดิมๆไม่ได้คล็อก

เล่น ragnarok แล้วภาพพื้นถนนในเมือง แตก เป็นหมดทั้ง 6 เครื่องที่ร้านครับลงวินใหม่ก็ไม่หาย
    ลงไดร์เวอร์ 7.10 ก็ไม่หาย ช่วยหน่อยครับ
    เป็น 2 เกมส์ Ragnarok กับ Ran

แต่ BF2 ไม่เป็นไรครับ ภาพ สวยมากๆ

driver อย่างเดียวละครับ วินไม่เกี่ยว ลองหาเวอรชั่นเก่ากว่ามาลองแทนใหม่สุดดูครับ

Comment

ลองใช้ 7.7 ดูหรือยังครับ ใช้อยู่ก็โอเคดีเหมือนกันครับ

Comment

จะลองดูครับ

Comment

ผมไม่เป็นปัญหาเรยหนินา

ไดรเว่อ ก็ 7.10 HD 2400XT

แต่ผม Vista 64 Bit นะ

สวย ลื่น ไม่เห้นมีปัญหาอะไร

สเป้ค ตามลายเซ้นครับ

Comment

ช่วยด้วยครับ ผมลงไดร์เวอร์ VGA ตัวนี้ไม่ได้ครับมันบอกว่าเป็น version เก่า ครับ

ลง 9.10 windows บอกว่าเป็น version เก่า งงง สงสัยต้องยกไปให้ชั่งดูหน่อยแล้ว
            ปล้ำมา 3-4 คืนแล้วครับ ragnarok ภาพถนนแตก เหมือนเดิม
            T_T

Comment

ยอมแล้วครับ ไม่สำเร็จ ต้องยกไป ใช้ ร้านดูครับ ยังไงภาพก็แตก

Comment

กรรม นอนดึกพิมพ์ผิดเลย +_+

ต้องยกไปให้ ช่างดู

ถามหน่อยครับ ถ้ามันไม่สามารถทำให้ ภาพพื้นถนนในเกมส์ Ragnarok หายแตกได้ผมควรทำไง

1.คุยกับบริษัท ขอ เปลี่ยนเป็นรุ่นอื่น ที่ใกล้เคียงกัน ส่วนต่างของราคาเพิ่มได้ (โดนไป 6 ตัว)
                2.ทำใจ รอ....ไดร์เวอร์ เซ็ง เป็ด T_T

Comment

Working...
                X