Announcement

Collapse
No announcement yet.

SAPPHIRE ATI RADEON X1650 PRO 256MB คุ้มไหมครับ กะเล่น Splinter Cell:Double Agent

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SAPPHIRE ATI RADEON X1650 PRO 256MB คุ้มไหมครับ กะเล่น Splinter Cell:Double Agent

HW ยังมีขายอยู่ป่ะคับ ตัว agp นะ

มันร้อนป่ะครับ ati รุ่นนี้เห็นตะก่อนเขาบ่นกันเรื่องความร้อน

สเปกผม p4 2.4 ram 1GB บอร์ด ECS ใช้ชิบ sis มันจะใส่ได้ป่ะครับ เพราะตอนนี้ก็มี r9600 อยู่

คือมีงบเท่านี้แล้วอ่ะคับ ประมาน 3500b

ยังมีขายอยู่ครับ ที่ สาขา เดอะมอลล์ รามคำแหง 3 ยังเห็นมีอยู่เลยครับ
    แต่จะคุ้มรึป่าวไม่รู้ครับ

Comment

ร้อนไหม๊ ไม่ร้อนเท่าไหร่ เคยใช้แต่เอามาเล่น Splinter Cellouble Agent ไม่ลื่นงับ ขอย้ำ
      มะก่อน p4 3.0E ram 1 Gb ATI1650pro แลคหัวแตก
      นี่ๆhttp://forums.overclockzone.com/foru...mellie_tongue:

Comment

agp เคยใช้อยู่ ไม่ร้อนครับ แรงด้วย คิดว่าแรงพอสมควร แรงกว่า r9600 เกือบ 50% เลยครับ

Comment

คงไม่ค่อยไหวล่ะครับ มันพอๆกับ 6600GT เองตัวนี้

หา 7600GT ดีกว่ามั่งครับ

Comment

เพิ่มงบอีกหน่อยได้
            Sapphire 2600XT DDR3 4370

Comment

Originally posted by Alatal2iel View Post
              เพิ่มงบอีกหน่อยได้
              Sapphire 2600XT DDR3 4370
              ของเค้าAGPไม่ใช่หรอ

Comment

ใช้อยู่ครับ ตัวนี้เลย แรงปานกลาง 600/1400 ยังไม่คล๊อก

ถ้าไม่เล่นเกมส์โหดเกิน เอาอยู่แน่ ๆ ครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับ

Comment

Originally posted by sicklab View Post
                    ราคานี้ agp ครับ

Comment

Originally posted by sicklab View Post
                      ก็ ราคา AGP อ่ะครับ ตอนนี้การ์ด PCI-AGP สเปกเดียวกัน ราคามันขายพอๆกันเรย

Comment

อ่า ถ้าเพิ่มอีกนิดได้ ก็เอาHD2600XT ไปเลยครับ

Comment

แอบเชียร์ เพราะใช้อยู่
                          S.T.A.L.K.E.R. ปรับ Maximum FPS ประมาณร้อยก่าๆ

Comment

Working...
                          X