Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับSUMSUNG 931BWกับHP W1907

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับSUMSUNG 931BWกับHP W1907

ถามหน่อยครับSUMSUNG 931BW 19" กับ HP W1907 19" แบบไหนดีครับคืนต้องการจะซื้อคิดมะถูกเอาตัวไหน

ขอบพระคุณ

HP W1907 19 ตัวนี้จอกระจก Wide Screen คับ
    SUMSUNG 931BW 19 ตัวนี้ ธรรมดาไม่ Wide คับ

ถามใจตัวเอง ดูคับชอบแบบไหน หรือไม่ก็ไปเดินดูพันทิป ดูภาพจากจอจริงเลยครับ จะได้ตัดสินใจง่ายขึ้น

Comment

931 BW ก็ Wide นะครับ รหัสมันก็บอก BW อ่ะครับ ข้อมูลตาม link ด้านล่าง

http://www.samsung.com/th/products/m...ital/931bw.asp
      รูปร่างเหมือน 226BW รุ่นยอดนิยม แต่เล็กกว่า
      ผมก็เล็งรุ่นนี้อยู่เหมือนกัน แต่ยังไม่ได้ฟันธงว่าจะซื้อรุ่นไหน ยี่ห้อไหน

อันนี้ของ HP
      http://h10010.www1.hp.com/wwpc/ca/en...-79804086.html

็HP ก็สวยนะครับ แต่ดู Spec แล้ว Samsung ดีกว่า ราคาไม่ทราบครับ

Comment

ผมว่าซัมซุงดีกว่านะ

Comment

รักเกาหลี

Comment

ราคามันเท่าไรครับเนียะsamsung

Comment

HP W1907 เป็นจอกระจก สวยงามดีครับ
              แต่มีข้อเสียอย่างนึงคือ มันจะมีแสงลอดออกมาจากขอบจอเยอะนะครับ
              ส่วนตัวใช้ SUMSUNG 931BW ปัญหาที่กล่าวจะไม่มีเลย

Comment

ราคามันเท่าไรบ้างครับ2ตัวนี้ใครรู้ราคาปัจจุบันช่วยบอกที่ครับ

ขอบพระคุณ

Comment

ขอโทษคับ ลืมดูไป เลยให้ข้อมูลผิดเลย -_-'

Comment

7000 ปลายๆ คับ สำหรับ 931BW
                    เดินทั่วพันทิฟ เห็นขาย 931BW อยู่ร้านเดียว ร้าน Incom ชั้น 3 ใกล้ๆ ดงหนังโป๊

เจออยู่ร้านเดียวจิงๆคับ

Comment

931bw มีไม่ wide ด้วยเร้อครับ ผมซื้อตอน 8300 สีมันสดจิงๆครับ

Comment

samsung ก้ดีคับ ประกันซินเน็ก 3ปี
                        Last edited by kgb99; 27 Oct 2007, 16:05:05.

Comment

931BW ร้าน Incom ชั้น 2 พันทิพย์ ขาย 7,990 นะครับไปดูมาเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ไม่รู้ลดรึยัง
                          กำลังคิดจะซื้อรุ่นนี้เหมือนกันครับ ผมรอดูงานคอมมาร์ตอยู่ เผื่อมีลดอีก

Comment

Working...
                          X