Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องเคลมของ com7 หน่อยงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องเคลมของ com7 หน่อยงับ

ถ้าผมเอาของปายเคลม แล้วเค้าจะตรวจว่า สินค้ายังอยู่ประกันนี้คือตอนรับของผมเลยช่ายมะงับ ?
    แล้วถ้าเค้าออก "ใบรับสินค้าส่งซ้อมจากลูกค้า" จำนวนเงิน 0 บาท แล้วบอกให้รอ แล้วนี้คือผมจะได้ของใหม่เคลมมาให้ ชัวๆ ช่ายมะงับ ?

หรือว่าระหว่างนั้นจะมีการ โทรมาแจ้ง แนวๆ ว่าของผมประกันหลุดไรปะงับ @@?

แล้ว ถ้าปายเคลนของที่ ศุนย์ใหญ่จะได้ของเปลี่ยนเลยมะงับ เพราะผมปายเคลนที่พันทิพน์เค้าให้รอ 1-2 อาทิตย์แนะ >.<"

ps เรื่องๆ ของเรื่องคือ RAM ผมชิบหายงับ ---> http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=112010 แต่ก่องปายแวะร้านซ่อมมือถือ (เสีย 10 บาท) ให้เค้าแต่งศพให้แล้ว >.<'

ps2 ความรู้ใหม่สำหรับท่านที่จะ ซื้อ Corsair pack คู่ com7 เวลาเคลม ต้องเคลมทั้ง 2 ตัวงับแม้ว่าจะเสียแค่ ตัวเดียวก็ตาม (เสียค่ารถ 2 รอบเลยผม ==")

เคลมศูนย์ใหญ่ ถ้ามีของ ได้ของเลยครับ ถ้าของไม่มีเค้าจะนัดวันที่ แน่นอน ให้ไปรับอีกทีนึง

Comment

แรมเปลี่ยนตัวไหม่เลยครับ แต่ถ้าเมนบอร์ืดอาจซ่อมครับ

Comment

Working...
      X