Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ร้านไหนมี MB Asus Blitz Formula บ้างงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ร้านไหนมี MB Asus Blitz Formula บ้างงับ

ไม่วันเสาร์-อาทิตย์ จะเข้าไปซื้อ MB Asus Blitz Formula ซะหน่อย แต่วันนี้น้องชายไปเดินดูให้ที่พันธุทิพย์บอกว่าของหมด ไม่รู้ว่ามานขี้เกียจเดินหรือว่าของหมดจริงๆ เลยมาถามพี่น้องในเวปที่เดินดูของบ่อยๆ ดีก๋า อีกอย่างถ้าของหมดจะได้ไม่ต้องไปเดินให้เมื่อยตุ่ม เนอะๆ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบคร๊าบ...

tk มีครับ วันก่อนไปเห็นอยู่

Comment

เจได ก็น่าจะมีนะครับ

Comment

เบอร์โทรแต่ละร้านในเวปครับ อยากรู้อะไรถามได้ทุกร้าน ถามชื้อคนรับโทรศัพท์มาด้วยครับ ชัวว่ามีของหรือเปล่า มากกว่าถามคนในเวปอีกครับ

Comment

โทไปถามคับ

Comment

P5E น่าเล่นกว่ามั้งครับ

Comment

จิงๆ จะจับผิดน้องมานด้วยไงงับว่ามานไปดูให้อะปล่าว หรอว่าไปป้อสาวๆ ซะเพลินไม่ได้แวะไปถามเมนบอร์ดให้พี่มาน หุๆ อีกอย่างโทรไปถามเจไดแระ ร้านเค้ามะมีของงับ คงต้องไล่โทรอย่างที่แนะนำอะงับ จะได้ไม่ไปเสียเที่ยว

Comment

Working...
              X