Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอระบายเรื่องประกันหน่อย T_T"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอระบายเรื่องประกันหน่อย T_T"

ผมซื้อเมนบอร์ดมาได้สองอาทิตย์ slot ที่เสียบการ์ดจอ เสียซะงั้น เอาไปให้ร้านฝากเครม ตั้งแต่วันที่ 29 เดือนที่แล้ว ผมโทรไปถามที่ร้านทุกอาทิตย์ ว่าของมายัง จนมาวันนี้ เลยขอเบอร์ศูนย์มาเองเลย ว่าจะโทรไปถาม พรุ่งนี้

ประกันศูนย์ของ asys อยู่แถวพัฒนาการ

ผมควรจะทำไงดี ถ้าโทรไปแล้วพรุ่งนี้เค้าบอกยังไม่ได้

-ผมควรจะบอกว่า ok ขอบคุณครับ แล้วก็วางสายไปด้วยดีแล้วก็โทรไปถามเรื่อยๆ เหมือนที่ผ่านมา
    - หรือว่าผมควรทำไงดีเหรอครับ

แต่ที่แน่ๆผมจะไม่ซื้อของที่ร้านนั้น และของที่มันประกันศูนย์นี้อีกแล้ว
    Last edited by designbangkok; 26 Oct 2007, 19:17:24.

น่าเห็นใจครับ

Comment

จะเดือนแล้ว ==""

Comment

สู้ๆ

Comment

มีแต่ปัญหาเกี่ยวกับประกันนะช่วงนี้ เฮ้อ

Comment

Originally posted by WhoAmI View Post
            มีแต่ปัญหาเกี่ยวกับประกันนะช่วงนี้ เฮ้อ
            แงๆๆๆๆ กาดจอตัวในลายเซ็นก้อเดือนนึงแล้ว hwhสาขาหาดใหญ่ -*-

Comment

Originally posted by sicklab View Post
              แงๆๆๆๆ กาดจอตัวในลายเซ็นก้อเดือนนึงแล้ว hwhสาขาหาดใหญ่ -*-
              ท่านไม่ลองโทรไปแล้วขอเป็นอัพเรกดเป็นรุ่นอื่นดูครับ

Comment

Working...
              X