Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้รู้หน่อยคับว่าM/B Socket A AMD462

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้รู้หน่อยคับว่าM/B Socket A AMD462

ว่ามันให้กับCPU อะไรแบบไหนรุ่นไหนได้บ้างคับ แล้วยังมีขายอยู่ไหมคับ ราคามือ1 มือ2 เท่าไรคับ ช่วยตอบหน่อยนะคับ ขอบคุณคับ มือ2ราคาประมาณเท่าไรคับ มีรุ่นอะไรบ้างคับ
    Last edited by pungoat2826; 26 Oct 2007, 20:17:27.

มือ1 รุ่นี้คงไม่มีแล้วมั้งครับ ต้องมือ2

Comment

ถ้าของมือ1 ตอนนี้ไม่มีขายแล้วคับ

Comment

มานใช้กับ CPU AMD Athlon ตั้งแต่ รหัส Thunderbird Thoroughbred Palomino Barton และ Duron Sempron บางรุ่นอ่ะครับ เห็นมีมื 1 ขายในadvice.co.th นะครับ ถ้า CPU ต้องซื้อมือสองแล้วหล่ะครับ เพราะ AMD เลิกผลิตไปนานนนนนนนนแล้ว

Comment

CPU มือ2ราคาประมาณเท่าไรคับ ช่วยตอบด้วยนะคับ

Comment

Working...
          X