Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะ UP คอมแล้วครับช่วยตรวจสอบ สเปคทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะ UP คอมแล้วครับช่วยตรวจสอบ สเปคทีครับ

ผมจะupเป็นดังนี้ครับ
    P4 HT 3.2 Ghz
    Mainbord :P5GD1-HVM
    RAM : DDR 3 GB
    VGA:GF 8800 GTS 256mb
    ถือว่าโอเคใหมครับ CPU กับ เมนบอร์ด ตัวเก่าครับ ช่วยแนะทีครับ

อ้อแล้วสามารถเล่นเกมส์กราฟฟิคระดับ xbox360 ได้ใหมครับ เช่นเกมส์ FIFA2008,Rb six Las,Bioshock,Unreal Tour2008,MOHHA Airborn

Comment

8800GT 512MB โอเคกว่าครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
        8800GT 512MB โอเคกว่าครับ
        ราคา????

Comment

ทำไมไม่เอาเป็น core2 อ่ะครับเอา p4 ทำไมผมว่ามันดึงความสามารถการ์ดจอแรงๆลงมากๆเลยนะ
          แล้วการ์ดจอเห็น 8800GT จะออกแล้วนิรอดูราคาก่อนดิ

Comment

ถ้าใช้P4 ผมว่าลดสเปคVGAลงแล้วเพิ่มตรงCPUเป็นตัวที่สูงกว่านะจะเวิร์คกว่านะ

Comment

Originally posted by Zombie Metal View Post
              ผมจะupเป็นดังนี้ครับ
              P4 HT 3.2 Ghz
              Mainbord :P5GD1-HVM
              RAM : DDR 3 GB
              VGA:GF 8800 GTS 256mb
              ถือว่าโอเคใหมครับ CPU กับ เมนบอร์ด ตัวเก่าครับ ช่วยแนะทีครับ
              คือ...

ครับท่านทั้งหลาย

Comment

ตุ๊บ เรย
                น่าจะได้มากกว่านี้แต่ตันซะ

Comment

อืม..... อัพจากของที่มีอยู่หรอ ?
                  ก็ น่าจะพอไหวครับ เปลี่ยนเฉพาะ 8800GT 512 เมก เป็นทางเลือกที่ดีกว่าเปลี่ยนบอร์ด แรม CPU ยกยวงในตอนนี้

คราวหน้ามีตั้งค์ ค่อยเปลี่ยนที่เหลืออีกทีก็ลื่นปากเปอกแตกแล้ว

Comment

Working...
                  X