Announcement

Collapse
No announcement yet.

Router Bipac5200SR ของทรู ไฟLanทำไมมันกระพริบตลอดเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Router Bipac5200SR ของทรู ไฟLanทำไมมันกระพริบตลอดเลยครับ

ปกติไฟLanมันต้องติดค้างไว้ใช่ป่ะครับ แต่ทำไมของผมกระพริบตลอดเลย เข้า 192.168.1.1 นานๆโขทีจะเข้าติด แต่ส่วนใหญ่ไม่ติด เหมือนมันเชื่อมกันไม่ติดอ่ะครับ พอเอาของ Huawei มาใช้ ก็ไม่มีปัญหาอะไรเลยนะครับ ถ้าเป็นอย่างนี้เสียหรือป่าวครับ แล้วต้องไปเคลมกับใครอะครับ แล้วประกันกี่ปีของอะไรก็ไม่รู้อ่ะครับ

ช่อง แลน ปกติต้องกระพริบสิครับ มันน่าจะหมายถึง กำลังส่งข้อมูล อะไรประมาณนั้น

ของผมยังกระพริบเลย เร็ว ดาวน์โหลด ก้อกระพริบรัวเปงชุดเลย

Comment

Working...
    X