Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600GT ​เล่น​ Bioshock ​ปรับสูงสุด​ได้​รึป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8600GT ​เล่น​ Bioshock ​ปรับสูงสุด​ได้​รึป่าวครับ

ตอนนี้ผม​ใช้​ 7600GS ​อยู่​ ​ซื้อ​ Bioshock ​มา​เล่น

ปรับ​ความ​ละ​เอียด​เป็น​ 1024x768 ​และ​ปรับทุกอย่างต่ำ​หมด​ ​ยัง​กระตุก​ใน​หลายๆ​จังหวะ​อยู่​เรื่อยๆ​เลยครับ

เห็นว่า​ 8600GT ​ราคา​ไม่​แพงมากนัก​ ​กำ​ลังสนใจ​อยู่​ครับ​ ​ถ้า​ปรับสูงหมด​ไม่​ได้​ ​หรือ​ปรับ​ความ​ละ​เอียดหน้าจอ​ได้​สูงกว่านี้​ไม่​ได้​ก็​จะ​ได้​ไม่​ต้อง​ซื้อทนนั่งเล่นแบบปรับต่ำ​ไปเนี่ยแหละ

แล้ว​ก็ซื้อมา​เผื่อเล่น​ Crysis ​ด้วย​ครับ​ ​คาดว่า​จะ​ปรับภาพ​ได้​ระดับไหนครับ

ผม​ใช้​ PD930 3.0GHz ​แล้ว​ก็​ Ram 2 GB ​ครับ​ ​น่า​จะ​ผ่านนะ​ใน​ส่วน​นี้

ผมปรับไม่สุด อะ High + AA4X ได้ที่ 40-50 แฟรมเรต ใน XP DX9 ใน (GF8600GTS)
    หายาแก้ไอ Vista DX10 ไม่ได้ อะ อดเล่นเลย ^^"

Comment

เกมส์นี้ภาพสวยมาก แถมใช้ 8600GT ปรับเล่น สูงสุดจนไม่รู้จะปรับอะไรแล้ว สบายๆหมูๆ DX10 ด้วยละ ยิ่งเกมส์นี้ลื่นหัวชนผนัง

ปล.แต่มันไม่มีให้ปรับ AA ไม่ใช่หรอคับ

Comment

Originally posted by ballmakoto View Post
        เกมส์นี้ภาพสวยมาก แถมใช้ 8600GT ปรับเล่น สูงสุดจนไม่รู้จะปรับอะไรแล้ว สบายๆหมูๆ DX10 ด้วยละ ยิ่งเกมส์นี้ลื่นหัวชนผนัง

ปล.แต่มันไม่มีให้ปรับ AA ไม่ใช่หรอคับ
        ผมเปิดใน ไดร์เวอร์ Nvidia อะ

Comment

พี่จาเอาvistaปะ ผมเคยโหลดมาจากbit ม่ต้องใส่keyใส่crackอารายเลย

Comment

อ๋อ แต่ไม่มีผลอะไรหรอก เราลองละ

Comment

เห็น ข้อ ความ แล้ว ขี้ เกียจ อ่าน เลย

Comment

Originally posted by W h | t e View Post
                เห็น ข้อ ความ แล้ว ขี้ เกียจ อ่าน เลย
                ว่างั้น

Comment

Working...
                X