Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากจะ Overclock ขอถามผู้รู้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากจะ Overclock ขอถามผู้รู้

ผมอยากจะ Overclock CPU ใครช่วยสอนทีครับ CPU P.4 2.4 FSB 133

บอร์ดรุ่นไหนครับ

Comment

เมนบอร์ด รุ่นไหน, ฮีทซิงค์อะไร, แรมยี่ห้ออะไร ครับ

Comment

ขอแจมด้วยคนได้มัยคับ P.4 2.8 เหมือนกัน, บอร์ด DFI-Dark,แรม 667 corsir, ซิงค์เดิมๆตับ

Comment

รอผู้รู้ ถามเพิ่มใครเคย OC กับ บอร์ด ชิป SIS ไหม

Comment

Originally posted by 1379 View Post
            รอผู้รู้ ถามเพิ่มใครเคย OC กับ บอร์ด ชิป SIS ไหม
            เคยครับ คอมตัวแรกเลย cely 1.7+p4se/u2

Comment

เพิ่มบัส เพิ่มไฟ ทดแรม เพิ่มไฟแรมคับ เออ แต่บอดไรอะคับ^^

Comment

...

Comment

Working...
                X