Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด P5N-E SLI รองรับการ์ดจอ EN8500GT SILENT 512 M ป่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จขกท. ไม่อยู่สงสัยเอาไปเคลมแล้ว

Comment

พึ่งซื้อมาใหม่ หากไปเคลมอย่างเร่งด่วน ก็ต้องได้ตัวใหม่มานะครับ ลองคุยกะเขาดีๆ เน้นๆครับ

พึ่งซื้อมาใหม่นี่หมายถึงไม่เกินอาทิตย์2อาทิตย์นะครับ

Comment

หรือว่า powersupply ไฟไม่พอหว่าคงไม่ใช่มั้งคับใช้ PowerSupply ธรรมดา 450 W

Comment

มันกินไฟน้อยนะครับคงไม่น่าใช่ ยกไปร้านเถอะครับเสียเวลาหน่อยไม่ชัวร์กว่า เอาเครื่องไปเลยนะครับ

Comment

ผมเอาการ์ดจอไปเคลมแล้วอ่าคับคิดไม่ถึงนะคับว่าเพิ่งซื้อมาจะเจอแบบนี้อ่าคับซวยเจงๆเยย ว่าแต่ไม่ใช่มาจากเมนบอร์ดแน่นอนใช่ป่ะคับ

Comment

Working...
            X