Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลมติดเคสขนาดใหญ่ที่สุดที่หาซื้อไดเท่วไปขนาดเท่าไหร่คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าอยากได้หย่ายๆ จริงๆ แนะนำพัดลมหม้อน้ำรถยนต์ หรือพัดลมคอยล์แอร์ ขนาดเริ่มต้นที่ 8"-12" เอามาจ่ายไฟซัก 5-7 V ให้มันหมุนเอื่อยๆ รับรองถูกจาย

Originally posted by ลุงอ๊อด View Post
    อั้นแน่...คอมฯ เด็กแว้น

ขอให้มีความสุข กับความเย็นอันเป็นอมตะครับ
    ปล. ลุงอ๊อดครับ เข้าแก็งผู้ใหญ่แว้นด้วยคนจิครับ ผมก็อดีตเด็กแว้น อิอิ จบช่างยนต์มาเหมือนกัน งุงิ

Comment

แว้นมะออกคร้าบบบ น้ำตาไหลเป็นสายน้ำ สมัยที่เค้าฮิต rx-s อ่ะ(โอ้ว...ห้ามนับอายุ)
      แล้วคุณนายก้อไม่ปลื้มด้วยอ่ะ ตอนนี้หัด drift รถเต่ามันกว่า

เสียดาย...รามฯ เพิ่งมีช่างยนต์ไม่นาน ที่เค้าว่า วิดวะ อ่ะ(ก้อใช้ engineer เหมียนกัล...นิ)
      สมัยนั้นเด็กช่าง พวกนักรบลุยนักรบด้วยกันไม่สนเด็กเรียน ปล่อยผ่าน
      แต่เดียวนี้...ไม่ใช่นักรบแล้ว...สอยมั่วเลย เดี้ยงกันได้ไม่เลือก
      เป็นได้ทุกอย่างครับ...แค่ วิศวกะ มัณฑนเกิน สถาปนึก แนวๆ นี้ครับ

เก็บตังค์ทำอู่สิครับ อยู่กับสิ่งที่เรารักเนี่ย
      สุข...สุด...สุด

Comment

เห็นใหญ่สุด 120 นี่ละครับ

Comment

Working...
        X