Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำให้หน่อยว่า ATI x1600 รุ่นไหนนิยมใช้กันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำให้หน่อยว่า ATI x1600 รุ่นไหนนิยมใช้กันครับ

สนใจ x1600 Series (รวม x1650 ด้วยนะครับ ) จะเอามาดูหนัง+เล่นเกมส์อ่ะครับ อยากได้ของ Power Color รุ่นไหนนิยมใช้กันครับ
    แล้วราคามือ 2 อยู่ที่ประมาณเท่าไหร่
    Last edited by I3ongI3aw; 27 Oct 2007, 12:34:02.

X1600XT ครับ

Comment

ท่านวิกร เอ่อผมเปลี่ยนข้อสงสัยอ่ะว่า รุ่นไหนนิยมกัน เพราะผมเผื่อไว้ขายต่อด้วย

Comment

Originally posted by I3ongI3aw View Post
        ท่านวิกร เอ่อผมเปลี่ยนข้อสงสัยอ่ะว่า รุ่นไหนนิยมกัน เพราะผมเผื่อไว้ขายต่อด้วย
        ขายต่อให้เลือก ประกันที่คนนิยมครับ นี้ห้อไม่เท่าไหรครับ ตอนนี้เครื่องน้องผมผมก็ซื้อ GECLUB เขียนงี้เปล่าหว่า ใช้อยู่ ผมก็ซื้อ X800XT มือ2 ยี้ห้อนี้แหละครับ แต่ยี้ห้อนี้ ประกันบ้านเรา ไม่ค่อยได้เรื่องนะครับ อิอิ แต่แรงดี

Comment

แล้ว ATI นี่ประกันของอะไรนิยมกันครับ ผมสนใจ อยู่ 2 ยี่ห้อ แซบไฟ กับ Power Color

Comment

Power Color น่าจะมีภาษีดีกว่าครับ

Comment

Working...
            X