Announcement

Collapse
No announcement yet.

case RaidMax Ninja กับ Sagitta ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• case RaidMax Ninja กับ Sagitta ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ

RaidMax Ninja กับ Sagitta 2ตัวนี่ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ กำลังลังเลอย่างมาก
    คืออยากจะรู้อะครับว่าตัวไหน แข็งแรง ระบายความร้อนดีกว่ากันล้วก็มีลูกเล่นเยอะกว่ากัน

http://www.unlimitpc.com/gigotalk/showthread.php?p=4716

Comment

แล้วตอนนี้ราคา 2 ตัวนี้อยู่ที่เท่าไหร่ครับ

Comment

แล้วตอนนี้ราคา 2 ตัวนี้อยู่ที่เท่าไหร่ครับ
        อ้าว

ป.ล.เอาเป็นว่ามีงบเท่าไหร่ดีกว่า

Comment

Originally posted by ping_pong View Post
          ตัวนี้เลย

http://www.pc-cm.com/modules.php?nam...&pid=30&page=1

RaidMax Smilodon 2,450 บาท ลูกเ่ล่นเยอะดี

ร้าน TK

RaidMax Sagitta 1,850 บาท

RaidMax Ninja 1,800 บาท

Comment

Originally posted by qbert View Post
            อ้าว

ป.ล.เอาเป็นว่ามีงบเท่าไหร่ดีกว่า
            ตอนนี้มีงบอบู่2000อะครับ

Originally posted by kingza99 View Post
            ตัวนี้เลย

http://www.pc-cm.com/modules.php?nam...&pid=30&page=1

RaidMax Smilodon 2,450 บาท ลูกเ่ล่นเยอะดี

ร้าน TK

RaidMax Sagitta 1,850 บาท

RaidMax Ninja 1,800 บาท
            ขอบคุณครับ

Comment

ตัวนี้ก็น่าสนดีนะคับ CoolerMaster Elite 330 1,450.-

Comment

โดยมากผมเลือกที่หน้าตาคับ แต่ case ninja ก้อสวยดีคับ^^

Comment

แต่ผมชอบ smilodon อะ -...-

Comment

เพิ่งซื้อ ninja มา ผมว่า ซื้อไปแล้วไม่ต้องหาของแต่งเพิ่มแล้วเลยอะ มันมาครบหมด แบบไม่ต้องแต่งเพิ่ม หรือจะเพิ่มก็ยิ่งสวยไปอีก

Comment

แต่ผมชอบ smilodon อะ -...-
                      แต่มันแพงกว่าไม่ใช่เหรอคับ เสียดายอย่างเดียว ช่องเสียบการ์ดด้านหลังเคสมันเป็นเหล็ก ถอดแล้วถอดเลยใส่กลับไม่ได้

Comment

ใครอยู่ใกล้ zeer แนะนำซื้อที่นี่ ถูกกว่าที่อื่น 200.-

Comment

Originally posted by qbert View Post
                          แต่มันแพงกว่าไม่ใช่เหรอคับ เสียดายอย่างเดียว ช่องเสียบการ์ดด้านหลังเคสมันเป็นเหล็ก ถอดแล้วถอดเลยใส่กลับไม่ได้
                          ใช่แล้วครับมันมีข้อเสียตรงนี้แหละและอีกอย่างมันก็แพงไปหน่อยด้วย

Comment

โดยส่วนตัวผมชอบ smilodon ที่สุดนะตอนนี้ ออฟชั่นกินตัวอื่นขาดเลย ฝาเคสก็เป็นแบบปีกนกเปิดปิดง่ายน๊อตไม่ไช้ ถอดถาดรอง MBได้ 9ล9

แต่นั่นมันผม 5555555+

จขกท ชอบอันไหนก็อันนั้นเลยครับ ไม่ต้องถามคนอื่นเลย ถามตัวเองงได้เลย เพราะเคสมันวางอยู่บ้านเรา เราเห็นทุกวัน เกิดซื้อตามคนอื่นมาจริงๆ ไช้ไปไช้มาแล้วไม่ชอบเราจะโทษไคร

Comment

วันนี้ผมเพิ่งไปถอย Sagitta มา

ตอนแรกจะเอา smilodon แต่ขอบอก ใว้ก่อนนะถ้าใครจะซื้อตัวนี้

smilodon น้ำหนักมันหนักกว่า Sagitta เยอะเลย -**- แบกไม่ไหวซื้อเยอะด้วย

อยากได้เพียงใดแต่เจอน้ำหนักเข้าไปหมดอารมณ์เลย -*-
                              Last edited by kingza99; 30 Oct 2007, 01:40:34.

Comment

Working...
                              X