Announcement

Collapse
No announcement yet.

~ แนะนำ Keyboard•MousE ทีครับ ~

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ~ แนะนำ Keyboard•MousE ทีครับ ~

แบบอยากได้ไว้ทำงาน 3D+เล่นเกมส์ แล้วก้อใช้งานทั่วไปนะ งบประมาน 3000-4000 อะ
    พอดีเมาส์ตัวเก่ามันใกล้จะลาโลกเต็มทีละ อยากได้ของ Logitech นะครับ ^^

Keyboard Microsoft ( รุ่น ) keyboard 4000 1900 - 2000

Mouse Razer Diamonback 1600 , Copperheadseries 2200

Mouse G5 ....

เพิ่มเติม แผ่นรองเมาส์ Razer eXactMat 1500 , Razer Mantis 1500 - 1600

Comment

แนะนำให้อยู่***ง ๆ รุ่นนี้ไว้น่ะคับ
      Comfort Curve Keyboard 2000

Comment

MX-3200 ครับ

Comment

ซื้อที่มันมาตรฐานไว้ก่อน Microsoft Logitech Asus Msi ราคาไม่เเรงเเล้วด้วย เเต่ที่อยากลองคือRazor
          Polllของต่างประเทศมาเเรงเเซง Microsoft กะ Logitech 3เท่า เข้าไปดูที่ Razorone ก็ไม่บอกว่าเเถวนี้ใครขายครับ

Comment

KB ของ BTC ก็นะใช้นะครับ
            ของผมใช้มา4-5ปีแล้วตัวหนังสือยังไม่เลือนหายสักตัว

Comment

Originally posted by RazoRozA View Post
              Keyboard Microsoft ( รุ่น ) keyboard 4000 1900 - 2000

Mouse Razer Diamonback 1600 , Copperheadseries 2200

Mouse G5 ....

เพิ่มเติม แผ่นรองเมาส์ Razer eXactMat 1500 , Razer Mantis 1500 - 1600
              มีรูปกับข้อมูลมั้ยครับ ^^''

Comment

G15 เลยครับ keyboard เพื่อเกม

Comment

Originally posted by clayzizer View Post
                  มีรูปกับข้อมูลมั้ยครับ ^^''
                  ไปดูเลยครับ http://www.razerzone.com/

Comment

เมาท์+คีบอร์ด logitech 650 บาทใช้ดีคับ^^

Comment

logitech ใช้ดีครับ

Comment

คีย์บอร์ดผมใ้ช้ Logitech Standard เลย 190 บาท นิ่มยังกะโน้ตบุ๊ก
                        ส่วนของบิลเกตผมว่าอย่าใช้ดีกว่าครับ ไม่ค่อยจะทนเท่าไหร่ อย่างชุดคีย์บอร์ดธรรมดากันน้ำกับเมาส์ธรรมดาราคา 650 แรกๆ ก็ว่าใช้ดีหรอกครับ แต่ตอนนี้คีย์บอร์ดสปริงมันแข็งแล้วอ่ะ กดไม่ค่อยลง เมาส์ยังดูดี ดีโซน์กระชับมือ แต่ไอ้ตัวปุ่มเลื่อนตรงกลางมันหลวมๆ แล้ว เฮ้อ เสียดาย ใช้มา 2 ปีได้มั่ง

Comment

เม้า logitech g7 ไปเลยคับ(ผมซื้อมา2990ตอนนี้ไม่รู้เท่าไร) ส่วนคีบอดสำหรับผมไม่สำคัญเท่าไรใช้อัน600-700ก็พอคับ

Comment

Logitech G7

Comment

เห็นเขาบอกเมาส์ razer มันเหมาะกับการเล่นเกมส์มากกว่าเอามาทำ 3D อ่ะนะครับ

Comment

Working...
                              X