Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดใช้ HD2400 มั่งครับ ช่วยดูให้หน่อยว่าคะแนนมันน้อยไปหรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดใช้ HD2400 มั่งครับ ช่วยดูให้หน่อยว่าคะแนนมันน้อยไปหรือเปล่าครับ

ท่านใดใช้ HD2400 มั่งครับ ช่วยดูให้หน่อยว่าคะแนนมันน้อยไปหรือปกติครับ

spec : E2140
    DDR2 : 512*4
    MB : P31DS3L

ที่เหลือ N/A ครับ

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=260135 OC นิดหน่อย แบบไม่มีปัญหา -*-

ไม่ทราบว่าคะแนนน้อยเกินหรือปกติครับ

ตัวนี้ ddr2 หรือ ddr3 ครับ
    ผมว่ามันน้อยไปนะ

Comment

DDR2 ครับ 64 BIT

ไดรเวอร์ล่าสุดแล้วครับ ได้แค่นี้เองครับ แก้ปัญหายังไงดีครับ -*-
      Last edited by dekdoodee; 27 Oct 2007, 19:34:11.

Comment

ต้องถามก่อนว่าตอนนี้ใช้งานได้ดีรึป่าวครับ เพราะผมคิดว่าถ้าให้ใช้งานได้ดีตอบสนองความต้องการเราได้

เรื่องคะแนนไม่น่าจะไปใส่ใจมากนะครับ เอาที่ใช้งานจริงดีกว่า นอกจากว่าทำงานไม่ค่อยราบลื่นแถมคะแนน

ยังต่ำอีกอันนั้นคอยสมควรจะแก้ไขนะครับ

ป.ล. เป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ

Comment

Working...
        X