Announcement

Collapse
No announcement yet.

5200+ที่jib L2 512X2!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 5200+ที่jib L2 512X2!!!!

2.70Gzh 65nm ผมงงเลยคับ

ชอบลงรายละเอียดสินค้าผิดๆ^^

Comment

65 นาโนเมตรจริงรึเปล่า

Comment

ตัว 65 มีจริง แต่ยังไม่เห็นมีที่ใหนขาย ครับ 65nm L2 1Mx2 ตัวคูณ 13.5 2.7G stepping G0

Comment

ถ้า จริงก็ แจ๋วเลย หุหุ รุ้ สึกจะ แก้หมดเละ เห็น มี บอก nmด้วย ถ้า จะจริง

Comment

เว็บ jib นี่ดูราคาไว้อ้างอิงพอครับ ยึดถือข้อมูลเป็นจริงเป็นจังไม่ค่อยได้

Comment

jib รายละเอียดสินค้าผิดเกือบหมดเลยครับ ส่วนราคาก็อย่าง rep ข้างบนครับไว้อ้างอิงได้เท่านั้น

Comment

มีจริงๆครับ
                ของเก่ามันจะเป็น 2.6 GHz L2 cache 1 MB/core 90 nm
                ของใหม่เป็น 2.7 GHz L2 cache 512 KB/core 65 nm
                เอาตัวใหม่ดีกว่าจ้า L2 cache เยอะๆใน K8 AM2 ไม่ค่อยส่งผลใดๆต่อความเร็ว

Comment

วันนี้ไปสอยมาแล้วจ้า

Comment

Originally posted by digimontamer View Post
                    มีจริงๆครับ
                    ของเก่ามันจะเป็น 2.6 GHz L2 cache 1 MB/core 90 nm
                    ของใหม่เป็น 2.7 GHz L2 cache 512 KB/core 65 nm
                    เอาตัวใหม่ดีกว่าจ้า L2 cache เยอะๆใน K8 AM2 ไม่ค่อยส่งผลใดๆต่อความเร็ว
                    มี ลิ้ง ในเวป AMD ให้ดูใหมครับ ตัวนี้ ขอดูใหนซิครับ ดูซิว่าเหมือนของผมใหมครับ

Comment

แม้ในเวป AMD เอง มันยังไม่ตรงกันเลย ผมลองมาแล้ว หน้าเวป มา

ใน ID ให้เช็ตไม่มี L2 512x2 ดูเอาเองครับ
                      Attached Files

Comment

JIB มั่ว

Comment

Originally posted by fannaixad View Post
                          วันนี้ไปสอยมาแล้วจ้า

เป็นยังไงบ้างครับ

Comment

ผม fannaixad เองนะ ตามมาดูกระทู้ข้างนอกครับ เดี๋ยวมันซ้อนกันครับ
                            โทษที ลืมรหัสผ่าน T_T

Comment

Working...
                            X