Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง Galaxy 8800 Ultra กับซื้อ 8800GT มา SLI อย่างไหนคุ้มกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Absolute-JJ0422 View Post
    8800GT 512MB เอา Crysis ไม่อยู่ ครับ แบบ ลื่นๆเลยนะ
    เห็นด้วย

Comment

จิงเร้อครับ

Comment

GeForce 8800 Ultra อะ

ผมเคยมีประสบการ SLI กับ 8800 GTS มาแล้ว คะแนนเทสมันดีกว่าจิง แต่เล่นเกมสู้ GTX ไม่ได้

ผมว่าตัวเดียวแรงๆดีกว่า

Comment

SLI ดูเทห์ดีคับ
          เกี่ยวไหมเนี่ย

Comment

มาดูคนมีตังคุยกัน เอิ๊กๆ

Comment

ผมว่ารอ8800GTSตัวใหม่ดีกว่าเดิมๆก็แรงเท่าอัลตร้าแล้วมั้งพอSLIอัลตร้าคงร้องไห้

Comment

Originally posted by Lawlight View Post
                GeForce 8800 Ultra อะ

ผมเคยมีประสบการ SLI กับ 8800 GTS มาแล้ว คะแนนเทสมันดีกว่าจิง แต่เล่นเกมสู้ GTX ไม่ได้

ผมว่าตัวเดียวแรงๆดีกว่า
                ผมก็ว่างั้นครับ

Comment

ถ้าใครที่ติดตามข่าวจากหนังสือPCหรือหนังสือเกมส์PCต่าง จะรู้ว่า์Nvidiaประกาศตั้งเเต่เเรกเเล้วว่่า
                  ชิพตระกลู G8x ยังไม่สมบูรณ์ในเรื่องDX10 100% เเต่ถึงผมจะรู้ว่าไม่พร้อม100%
                  เเต่ไม่คิดว่ามันจะออกชิพG92 มาเเก้ไขเเล้วใช้รหัส8800เหมือนเดินนะซิคับ นึกว่าจะออกGF8900
                  ออกมาเเก้ไขรุ่น8800 Nvidiaเล่นทำตลาดเเบบนี้ก็งงไปตามๆกัน หลานคนเข้่าใจว่าNvidia ทำการ์ด
                  ออกมาหลอกขาย เข้าไมได้หลอกเเน่คับ Nvidiaก็บอกเเล้วว่าชิพG8x ยังไม่ดี100% ในDX10
                  เเต่DX9 มันใช้ได้ดีมากๆ ส่วนATI2900XTใช้DX10ได้ดี100%ีคับ เเต่ดันมาตกม้าตายตรงไดเวอร์นี้เเหละคับ

Comment

SLI ผมว่าแรงที่คะแนน
                    แต่เล่นเกมส์ตัวเดียวก็พอครับ ( 8800 Ultra )

Comment

Working...
                    X