Announcement

Collapse
No announcement yet.

wikorn ขอเช็คค่า PR ของ สาวก AMD หน่อย ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• wikorn ขอเช็คค่า PR ของ สาวก AMD หน่อย ครับ

ขอ 3 หน้านี้นะครับ คือของผม หน้า OVERVIEWมันไม่เท่ากันกับหน้า Processcer นะครับ เลย สงสัย ครับ วัดกี่ครั้งก็ไม่เท่ากัน แต่ได้ทุกครั้ง เท่ากันที่วัดท่านๆอื่นละ เป็นอย่างไรกันบ้างครับ
    Attached Files

คะแนนที่ต่างกัน มันหาร 2 ได้พอดีเลยนะครับท่าน
    Last edited by Drunk; 20 Aug 2008, 22:52:43.

Comment

ง่าผมยัง Thoroughbred 1700+ DL 1.5v อ่ะนะ
      ยังมะรู้เล้ย -*-
      อยากได้ JIUHB เป็นที่ระลึกของชีวิต

Comment

สงสัย OVERVIEW มัน 2 หัว มันเอา 2คูณเลย แน่ๆ อิอิ ได้โปรแกรมนี้ นิ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          สงสัย OVERVIEW มัน 2 หัว มันเอา 2คูณเลย แน่ๆ อิอิ ได้โปรแกรมนี้ นิ
          ตามนั้นครับ

มันเป็นโปรแกรมที่วัดทีละหัวอ่ะครับ
          ถ้าวัดพร้องกัน 2 หัว คิดเรตแล้ว จะได้ตาม 2 เท่าเลย
          Last edited by Drunk; 28 Oct 2007, 08:07:46.

Comment

ง่า คุยกันผมมะรู้เรื่องเลย
            เฮ้อ ไม่ได้เข้ามาหลายเดือน ลืมหมดเลย
            อยู่แต่กะของรุ่นเก่าๆ --*--

Comment

ลองใช้ CPUbrain ID ดีกว่าครับ บอกได้ถูกต้องกว่าแม้ตอน OC

Comment

Originally posted by digimontamer View Post
                ลองใช้ CPUbrain ID ดีกว่าครับ บอกได้ถูกต้องกว่าแม้ตอน OC
                ไม่มีครับ เอามาลองมั้งซิครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

ลองตาม link นี้ดูครับผม ผมจำชื่อผิดชื่อจริงๆคือ Central Brain Identifier
                  www.majorgeeks.com/download3538.html

Comment

แจ่มเลยครับ เดียวกลับไปลองดู

Comment

Originally posted by digimontamer View Post
                      โปรแกรมนี้มันก็ถูกต้องแล้วครับ
                      เพียงแต่งงตรงที่ค่า PR มันไม่เท่ากัน
                      แต่ที่ไม่เท่ากัน ก็ไม่ได้หมายถึงว่าเพียนนะครับ
                      แต่มันจะแยกวัดค่า PR เพียง 1 หัวเท่านั้น

แล้วเมื่อมันเป็น X2 ค่า PR ของแต่ละหัวก็เอามา บวกรวมกัน เป็นค่า PR ที่แท้จริง ของ X2

ปล. ลิ้งค์ที่ท่านวางไว้มัน ไม่มีไฟล์นะครับ

Comment

อ้าว ไฟล์โดนเอาออกไปแล้วเหรอครับ งั้นเอา link นี้แทนจ้า
                        http://www.softpedia.com/get/System/...entifier.shtml

Comment

เข้ามางง

Comment

แบบนี้หรอครับ
                            ผมว่ามันตรงไปจะคิดว่ามันอ้างอิงจาก รุ่นและ สัญญาณนาฬิกานะครับ มันไม่น่าจะเป๊ะๆ ขนาดนี้
                            รูปสึกว่ามันไม่ตรงไปตรงมาอ่ะครับ ฟังแล้วรู้สึกงงงง ไหมเนี่ย อิอิอิ
                            Last edited by Drunk; 20 Aug 2008, 22:52:43.

Comment

อิอิ
                              Attached Files

Comment

Working...
                              X