Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องทำงัยบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต้องทำงัยบ้างครับ

คือว่าอยากสลับเมนบอร์ดต้องทำงัยบ้างครับของเดิมมันการ์ดจอออนบอร์ดไม่มีช่องเสียบการ์ด agp พอดีพึ่งได้เมนบอร์ดตัวใหม่มามีสลอต agp กะว่าจะไปซื้อการ์ดจอมาใส่เพิ่มแล้วอย่างนี้ต้องทำงัยบ่างครับแล้วต้องลงวินโด้ใหม่รึป่าวงัยช่วยตอบขั้นตอนการเปลี่ยนด้วยน๊ะครับขอบคุณครับ

จะให้ดีสุด ก็ลงใหมเลยครับ ถ้า คนละชิพเซท ก็ลอง ลบไดร์เวอร์ทุกตัวออกแล้ว เสียบบอร์ดใหม่ดูครับ ถ้าไม่จอฟ้าหรอ เอ๋อ ก็ใช้ได้ แต่ใช้สักพัก ก็รวน อยู่ดีครับ

Comment

Working...
    X