Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม : 8800GT vs New 8800GTS vs ATI " ? "

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม : 8800GT vs New 8800GTS vs ATI " ? "

อยากทราบคับ ใครพอจะมีข้อมูลมั่ง เรื่อง ระดับการ์ดจออ่ะคับ
    เห็นมีคน ( ในบอร์ดนี้แหละ ) บอกเกี่ยวกับ New 8800GTS มีแนวโน้มจะมาไหมคับ
    แล้วก็เอ่อ ถ้าจะใช้ของ ATI ( ผมเล็ง Asus Bitz F. ไว้อ่ะคับมันซับ Cross F. )
    ต้องใช้รุ่นไหนถึงพอจะเทียบกันได้กับ 8800GT คับ

ดูเลยครับ
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=112835

Comment

ถ้าเป็น8800GTS ที่จะทำออกมาใหม่ gts น่าจะแรงกว่านะ

Comment

Originally posted by optimum View Post
        อยากทราบคับ ใครพอจะมีข้อมูลมั่ง เรื่อง ระดับการ์ดจออ่ะคับ
        เห็นมีคน ( ในบอร์ดนี้แหละ ) บอกเกี่ยวกับ New 8800GTS มีแนวโน้มจะมาไหมคับ
        แล้วก็เอ่อ ถ้าจะใช้ของ ATI ( ผมเล็ง Asus Bitz F. ไว้อ่ะคับมันซับ Cross F. )
        ต้องใช้รุ่นไหนถึงพอจะเทียบกันได้กับ 8800GT คับ
        ATI 2900Pro เทียบไม่ได้กับ 8800GT ส่วนเทียบไม่ได้แบบไหนไม่ขอบอกนะคะ อิอิ
        แต่ที่แน่ ๆ 8800GT แรงกว่า GTS แน่นอน จันทร์หรืออังคารนี้รู้กันน่ะคะ

Comment

รอ HD3870 มาแก้มือครับ (แต่ขนาดแฟน ATi เดนตายแบบผมยังไม่ค่อยเชื่อเท่าไหร่ว่ามันจะแก้มือได้........)

Comment

โอ้วBlitz F. ผู้ร่วมอุดมการ์ณ์ ใช้เหมือนกัลๆ

Comment

Working...
            X