Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพง Creative (SBS 350) ตัวนี้ที่พันทิพกี่ร้อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by PANSA View Post
    ซื้อที่ไหนอะครับน่าสนใจ ตอนนี้ผมใช้ SAAG แต่เริ่มทำใจรับกับเสียงมันไม่ได้แล้วครับ
    CREATIVE. Inspire M2600
    JIB - 1390฿ - ของหมด
    M-INTER - 1490฿ - ของหมด
    HWH - 1590 - เหลือ 2 ชุด (ต่อไปเหลือ 1500฿ ก็เลยซื้อเลย เดินหาจนเหนื่อย ละ)

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      CREATIVE. Inspire M2600
      JIB - 1390฿ - ของหมด
      M-INTER - 1490฿ - ของหมด
      HWH - 1590 - เหลือ 2 ชุด (ต่อไปเหลือ 1500฿ ก็เลยซื้อเลย เดินหาจนเหนื่อย ละ)
      เอ่อคืออยากถามไรหน่อยนะครับ

ร้าน HWH เราสามารถต่อราคาได้ใช่ป่ะครับ (ไม่เคยต่อซักครั้งเลย ไม่รู้ว่าต่อราคาได้ด้วย อิอิ)

เเล้วร้าน JIB นี่สามารถต่อราคาได้เหมือนกับ hwh ด้วยหรือปล่าวครับ

Comment

Working...
      X