Announcement

Collapse
No announcement yet.

Need for Speed Underground2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Need for Speed Underground2

แข่งทุกสนามใน stage3 แล้ว มันไม่ยอมให้ผ่านด่านไป stage4 ครับ ทำไงครับ

ช่วยหน่อยนะคร้าบบ

Comment

แต่งรถก่อนท่าน แต่งให้หลุดโลกไปเลย 555

Comment

Originally posted by sanitkku View Post
        แต่งรถก่อนท่าน แต่งให้หลุดโลกไปเลย 555
        ขอบคุณมากครับ
        ผมก็ว่าผมแต่งแล้วนะ มันมีระดับบอกด้วยเหรอครับว่าต้องแต่งแค่ไหนถึงจะให้ผ่านด่าน

Comment

ดันๆๆๆๆ

Comment

ลืมไปว่านั้นมัน ภาค 1
            ภาคนี้ต้องหาร้านค้าที่ปลดล๊อคมาให้หมดก่อนถึงจะผ่านไปได้ครับ

Comment

ขอบคุณมากๆครับ ขับวนไปเวียนมาหาเจอหลายร้านแต่ยังไม่ให้ผ่าน มีเฉลยร้านไหมครับ

Comment

carbon จบไปหลายรอบมาก
                แต่ภาค 2 ยังไม่จบเหมือนกัน
                รู้สึกจะต้องท้าแข่งกับรถให้ครบจำนวนด้วยมั้ง ลองดู

Comment

ใครมีเฉลย Shop upload file ให้ด้วยนะครับ จะเป็นพระคุณอย่างมาก

Comment

Originally posted by Gunner View Post
                    carbon จบไปหลายรอบมาก
                    แต่ภาค 2 ยังไม่จบเหมือนกัน
                    รู้สึกจะต้องท้าแข่งกับรถให้ครบจำนวนด้วยมั้ง ลองดู
                    Stage 1 =clear
                    stage 2 =clear
                    stage 3 =แข่งหมดทุกสนามแต่ไม่ยอมผ่านด่านให้อ่ะ ดูใน GARAGE stage3 Complete หมดทุกสนามแล้วอ่ะ สงสัยต้องหา Shop ไม่เจอหมดแน่เลย

Comment

หาเฉลย Shop ได้แล้วค้าบบบบบบบบบบ

Comment

ต้องแต่งให้ได้ดาวตามที่กำหนดอ่า ไม่แน่ใจว่าเท่าไหนอ่าน่าจะเป็น7รึ8ดาวนี่หละ

แต่งให้มันมีถ่ายปกนิตยสารอ่า แค่นั้นก็ผ่าน

Comment

ผมผ่านแล้วครับ คือคุณต้องแต่ของใหม่ให้หมดอ่าครับ แล้วมันจะขึ้นมาทีละอัน พออันสุดท้ายจะเป็นURLคุณก้อแข่ไปเลย จะผ่านเองครับ

Comment

Originally posted by clearzakung View Post
                            ผมผ่านแล้วครับ คือคุณต้องแต่ของใหม่ให้หมดอ่าครับ แล้วมันจะขึ้นมาทีละอัน พออันสุดท้ายจะเป็นURLคุณก้อแข่ไปเลย จะผ่านเองครับ
                            แต่งของที่ Update มาให้ใช่ไหม แต่ว่า URL แข่งจบไปแล้วมันไม่ยอมข้ามอ่ะ
                            หรือว่าแต่งของที่ให้มาให้หมดก่อน แล้วสนาม URL จะขึ้นมาใหม่เหรอครับ ชี้ชัดๆหน่อยครับท่าน

Comment

Originally posted by clearzakung View Post
                              ผมผ่านแล้วครับ
                              เก่งนะท่านหนิ ภาคนี้ยากกว่า NFS CARBON และ NFS MW เยอะเลยว่าม่ะ

Comment

Working...
                              X