Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถาม 8600GTS+Vista 32bit +Crysis

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถาม 8600GTS+Vista 32bit +Crysis

ผมลง vista 32bit มาเมื่อวานจะเอามาลองเล่นกะ crysis การ์ดจอผม gigabyte 8600 GTS 675/2000 / CPU:E6550 / Ram : 2G เดิมๆไม่ได้ oc เข้าเกมไป ปรับ กลางๆหมด พอเล่นไปทำไม ขอบหญ้า ขอบต้นไม้ มันเปนสีขาวอ่า จะเซฟภาพมาให้ดูแต่เซฟแล้ว มันเปนภาพสีดำแทน มีวิธีเซฟภาพที่ไม่ต้องกด Print Screen ป่าวครับ ไดร์เวอร์ ตัว 169.01 ครับ

ถามหน่อยท่านได้ FPS ประมาณเท่าใหร่ นะ ปรับ MEDIUM นะ ผมยังไม่ได้ลองเล่นเลย อะ
    ลองเปลี่ยนไดร์เวอร์ VGA หลายๆ เวอร์ชั่นดูครับ
    ใช้โปรแกรม ScreenHunter 4.0 Free นะ (56K ผม UP ไม่ใหว หาใน google นะ)

Comment

ลองเอากล้องถ่ายดู งับ

Comment

เด่วจัดโปรแกรมให้

Comment

เอาปาย
          Last edited by kingza99; 7 Sep 2008, 17:56:37.

Comment

อัพเดท direxX บ้านหรือยังละ

Comment

เซฟภาพไม่ขึ้นอ่า งง เกมไรหว่าจะเล่นทีต้องจ่ายเงินซื้อการ์ดจอต้อง เป็นหมื่นๆ เครียด

Comment

Originally posted by ballmakoto View Post
                อัพเดท direxX บ้านหรือยังละ
                ตอนลงเกมมันก็อัพเดตให้เลยนี่ครับ

Comment

ใครเอา vista 32bit ลงแล้วภาพไม่มีปัญหามั้งครับ ผมล่ะงง การ์ดจอผมก็พอเล่นได้น่ะมานเปนไรของมานหว่า
                  หรือว่าต้องลงกะ 64bit กลับไปเล่น xp ต่อดีก่ามั้งเนี้ย

Comment

Working...
                  X