Announcement

Collapse
No announcement yet.

e6320

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• e6320

e6320 กับ gigabyte ga-965p-s3 cpu m/b คล็อกได้ไกลไหม มีคนจะขายให้ครับ พอดีกำลังเปลี่ยนจาก amd มาใช้ intel ช่วยแนะนำด้วยครับ หรือมีตัวเลือกอื่น ก็แนะนำมานะครับ

หุหุ ตามลายเซ็นผม Ram บ้านๆลากได้ประมาณนี้อะคับ
    E6320+P35-DS3R

Comment

e6320 มือสอง 4600 แพงไหมครับ

Comment

ถ้าวีคเทพ อัดได้เกิน 500 ก้อ OK
        ผม ได้ตัวนี้มา 4400 วีคเทพ อัดได้เกิน 500
        แต่ผมว่ามันไม่จำเป็นหรอก ยิ่งอัดมากก้อร้อนมาก

Comment

ซิ้งเดิมๆรึเปล่าครับ อัดไป 500 ร้อนเท่าใหร่อ่ะ

Comment

หรือ e2140 กับ m/b ga-965-s3 งบจำกัด oc 3.0 g ซิงค์เดิมไหมไม่

Comment

ซิงค์เดิมจ้า อัดไป 500 ร้อน 40 องศาเลยครับ

ผมขอบอกว่า เปลี่ยน MB จ้า แล้ว Work เอง อิอิ

เออ่แต่ 965 ก็แรงนิเนอะ แหะๆ แต่ผมไม่เคยใช้ไม่สามารถบอกได้คับ

Comment

40 องศายังไม่เท่า PD เดิมๆอันเก่าของผมเลยครับ เปิดมาก็53แล้วอันนั้น

Comment

อืม อันนี้เดิมๆ ที่ 25 องศาจ้า

Comment

Working...
                  X