Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาชุดน้ำยัดลงไปใน TJ07

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาชุดน้ำยัดลงไปใน TJ07

ลองดูเอานะครับ แนะนำเพิ่มเติมด้วยครับ....
    ว่าจะเพิ่มหม้อน้ำอีกตัว เดี๋ยวขอหาทางยัดก่อน แล้วจะเอามาให้ดูอีกครับ
    Attached Files

ให้ดูด้านหลัง....เหอเหอ
    Attached Files

Comment

เอ่อคือ...มันสวยงามมากครับผม (อยากได้จัง)

Comment

เย็นไหม

Comment

อุณหภูมิเท่าไหรหรอคับพี่ ชุดนี้

Comment

Originally posted by sonicm View Post
            เย็นไหม
            รู้สึกว่าจะไม่เย็นเท่าไหร่ครับ เหมือนว่าต้องเพิ่ม radiator อีกซัก 2 ตอน อ่ะครับ

แระผมยังไม่ใส่พัดลมเต็มที่อ่ะ เด๊ยว ถ้าทำเสร็จ แล้วจะเอามาให้ดูอีกทีครับ

Originally posted by Bzis View Post
            อุณหภูมิเท่าไหรหรอคับพี่ ชุดนี้
            ตอนนี้วิ่งที่ 3.6g อยู่ที่ 36-38 อ่ะครับ ห้องไม่เปิดแอร์ครับ......

ที่เย็นเนี่ย การ์ดจออ่ะครับ

ส่วน cpu ยังไม่เท่าไหร่

เหมือนกะว่าทางน้ำยังไม่ดีเท่าที่ควร...

Comment

อิอิ เด่ววันอังคารนี้คับ ถึงได้เวลาประกอบ 120ex ซักทีเอาแบบเย็นเป็นน้ำแข็งไปเลย

Comment

3.6ghz ... 36 - 38 c ก็เย็นพอแล้วละครับ

sigpic

Comment

แจ่มครับ

Comment

Originally posted by mercadix View Post
                    3.6ghz ... 36 - 38 c ก็เย็นพอแล้วละครับ
                    มันเริ่มจะไม่เย็นแล้วแฮะ....ความร้อนมากกว่าขึ้นกว่า 120x อีกแฮะ

Comment

ด้านข้างเปิดฝานี้โล่งจิงๆ (ดูอีกด้านแล้ว ความลับแตกเลย ซุกเต็มปายหมด หุๆ)

Comment

เดี๋ยวจะจัดใหม่อยู่แล้วครับ เพราะว่าจะเอาหม้อน้ำ 2 ตอนใส่เข้าไปอีก เลยทำๆให้เสร็จไปก่อนครับ ...........

เดี๋ยวจะเอาให้ดูใหม่ครับ...........อดใจรอก่อนนะครับ

Comment

Originally posted by P_C_P View Post
                          เดี๋ยวจะจัดใหม่อยู่แล้วครับ เพราะว่าจะเอาหม้อน้ำ 2 ตอนใส่เข้าไปอีก เลยทำๆให้เสร็จไปก่อนครับ ...........

เดี๋ยวจะเอาให้ดูใหม่ครับ...........อดใจรอก่อนนะครับ
                          ผมว่าหม้อน้ำ 2 ตอน ตัวที่จะเพิ่มมาใหม่

วางไว้นอกเคสจะดีกว่านะครับ

เพราะอากาศด้านนอกจะเย็นกว่าในเคส

หม้อน้ำจะได้ระบายความร้อนได้ดีกว่าวางในเคสนะครับ

Comment

Originally posted by Bzis View Post
                            อิอิ เด่ววันอังคารนี้คับ ถึงได้เวลาประกอบ 120ex ซักทีเอาแบบเย็นเป็นน้ำแข็งไปเลย
                            พี่บอลไนโตรเจนเหลวไหม

Comment

สวยมั่กๆคับผม เคสตัวนี้อันดับ 1 ในใจผมเลยนะคับเนี่ย

Comment

Working...
                              X